Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una-click 'New Post' ndio unachangia mada?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchekechoni, Jan 24, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani, nawashangaa sana baadhi ya members humu ndani, wanapitwa na mada muhimu sana, kisa wao ni kuhit button ya 'New Post' kila wanapolog kwenye JF. Acheni uvivu jamani, mjitahidi kuperuz na kudadisi mada mbalimbali sio kuishia kwenye headings tu, ok?
     
Loading...