Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una akili? crack this please.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Vin Diesel, Dec 7, 2011.

  1. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kuna shindano online la ku crack hii code...zimebaki siku nne....kwa taarifa zaidi ingia hapa...Can you crack it?

    [​IMG]
     
  2. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu! napenda sana hesabu! kama unaweza kunipa mwanga kidago nadhani naweza kukomaa! alafu nikuulize mkuu! una idea yoyote ya jinsi ya ku crack softwares?
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mkuu quiz ndio hiyo hapo na waweza jaribu...hakuna msaada wowote unaotolewa...
    Na hiyo ni coded message watakiwa kui crack....ku crack softwares ni jambo lingine...
    all the best...
     
  4. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo kujua ni kubahatsha bahatisha tu . Na hata kubahatsha lazima uwe mkali wa machine language. Unaweza kusaka nyenzo mtandaoni za kusoma dump file.
    Hapo sio cracking tu inabidi ujue mashine language (Hardware level ) Ambayo hata maprogrammer wakali wa sasa wengi hawajaui na wanatumia nyenzo

    Mfano Microsoft wana Nyenzo ya hii. Debugging Tools for Windows 32-bit Version
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ni sawa mkuu japo hata amateurs wanaweza jaribu bila machines na kuweza ku crack hii code....this was meant for the intelligence community and not computer geeks....
     
  6. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi kwangu hesabu ni baba mkwe, kweusi tiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!! utazani tanesco wamekwachua switch yao
     
  7. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Actually the cracked code is a website address. This is what you should get upon successfully cracking the code www.canyoucrackit.co.uk/soyoudidit.asp . Hi itakuwezesha ku apply for a job as a cyber security specialist.
     
  8. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umetumia formula gani?
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    magazijuto

    (joks)
     
  10. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatisha! wewe ni genius! nilijaribu kwa hesabu za maumbo! yani mstatili na pembe tatu! nilingia chaka balaaa! nikatumia uzoefu si unajua mtu mzima dawa! jibu nililopata yani usiombe! hiyo code ni jina la utani la mafisadi wale nguli! yani "MAPACHA WATATU":lol:
     
Loading...