Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UN yamweka Col. Gadafi kikaangoni!

Discussion in 'International Forum' started by Gagurito, Feb 27, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baraza la Usalama la Umoja wa mataifa (UN) limepitisha azimio la kumwekea vikwazo col. Gadafi na washirika wake ikiwamo kuzuia hati za kusafiria, kutaifisha mali zao, kudhibit usambazaji wa silaha pamoja na kufungua hati ya mashitaka katika mahakama za ICC kwa gadafi na viongozi wake waandamizi kwa mauaji ya raia wapatao 1000.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa kura 15-0 ya wajumbe wote wa Baraza!
     
  3. I

    Isekuu Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo safi, tena ni fundisho kwa viongozi wengine kama akina mugabe. Gadaf longtime walikua wanampia mahesabu sasa wameshapata pa kuanzia, watamfungulia mpaka kesi za kutungua ndege. Kwa watz wasimsahau gadaf wakati wa vita vya uganda!!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Kumdaka ndio washamdaka, sa cjui watamnyonga pia kama sadam hussein!
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wangepitisha ile ya NO FLY ZONE ,hiyo ndio wangemmaliza kabisa lakn kwa hizo tu jamaa bado ataendelea tu kutesa na akizidiwa kabisa atkimbilia Zimbabwe na kupumzika kwa amani kabisa.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    safi sana huyu jamaa sijui yukoje anaua watu wake......lina roho ya kutu kabisa hili jamaa
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanafiki wakubwa hawa UN
     
Loading...