Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UN wana akili? Intenet bila umeme?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jul 3, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,162
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    UN wameifanya internet kuwa ni haki ya msingi ya mwanadamu..na umeme je? Au tutatumia internet bila umeme wa uhakika?..
    Kiukweli umeme ndio ungetakiwa ufanywe kuwa haki ya msingi ya binadamu badae ndio waweke hio internet.hapa UN wamekurupuka..labda wangesema internet ni haki ya msingi kwa waarabu (middle east) na sio dunia nzima...

    Na huyu Migiro ana faida gani pale UN? "ndio mzee" kwa kila kitu bila kuweka/kuleta/kuwasilisha mambo yanayoisibu nchi yake/zake za kusini mwa sahara? Viwanda vikisimama hakua ajira.

    Internet ni haki ya msingi kwa binadamu bila umeme wa uhakika wapi na wapi?


     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,162
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    vipi umeme umerudi?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
Loading...