Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UN ORGANISATION FOR DEVELOPING COUNTRIES Job opportunities

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Masanilo, Mar 8, 2008.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Watanzania wenzangu nafasi za kazi hizo, tuache kulalamika jaribu nafasi bahati yako, usisubiri kupigiwa debe ama pande nafasi za UN wanaangalia zaidi qualifications

    Ushi
     
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2008
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Do not apply haya matangazo ni ya Matapeli wanataka kupata Data Zako ili watengeneze mambo yao.
    Kazi za UN au web site zinaishia .org extension tofauti ni za Matapeli, au ukitaka kupa za UN na Organisation zake Visit www.un.org, second UN hawataji mishahara kama ilivyo andikwa na hawa watu. Wao na Scale zao P for Professionals etc.
     
  3. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hao ni matapeli hasa "watch out" usijaribu kuomba maana mwisho wa siku utaombwa pesa. Taasisi zote na commission za UN zina website zao zinazojitegemea na ambazo zinaunganishwa na UN Website Locator. Taasisi hiyo haimo miongoni mwa taasisi za UN. Unaweza kuingia hapa
    http://www.unsystem.org na utapata taasisi zote za UN zinazotambulika. Pamoja na kutafuta kazi, kuweni macho na matapeli wa kimataifa. They tend to use the correct UN address and logo for convincing , but when you dig-in more you fill find that are conmen.
     
  4. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Eti P-3 127K? hata ukijumlisha na Post Adjustment ya NY hupati hizo!

    This is a hoax!

    Lakini you know what? kwa sababu ya umaskini wetu wa kutaka kazi kwa udi na uvumba, utakuta thousands wameshapply..nyi acheni tuu jamani............
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mmh inawezekana hawa ni matapeli!!!Kwa zile package niliingia mkenge, nimeaapply wamenitumia maswali ya kujibu kama 50 hivi, kwanini nataka kufanya nao, kwanini nataka acha nilipo, nitume copy za original certificate ie degrees etc etc urefu, uzito hahahah kazi kweli kweli....nimewwatafuta kwa mtandao ie google hawapo hawa jamaa...thanks guys for info
     
  6. Ignorant

    Ignorant Member

    #6
    Mar 14, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
Loading...