Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UN Job Vacancies

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KakaKiiza, Aug 29, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu watanzania mlioko Tanzania na kwingineko nawaomba kazi hizi nikwa ajili yenu tumeni maombi msiogopetusiwaachie wanaigeria na watu wa west africa tu jiteteeni inashangaza ukienda nje watanzania niwachache kwenye chombo hiki cha un jamani amkeni changamkieni hizi nafasi na wapenda woteNachokijua lazima mlete feedback!!Msiniangushe! link hii hapa chini.
    https://careers.un.org/lbw/home.aspx?viewtype=SJ&vacancy=All


    http://www.tz.undp.org/operations_vacancies.html

    mpya mnaopenda kuitwa boss karibu hapo!
     
  2. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aksante juzi nikua ktk interviw yao.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante ntajitahid kuomba tena
     
  4. I

    Igwachnya Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    share uzoefu, How was it? Kwa sababu Interview ndo kitu kinachowanya wabongo hawaombi kazi hizi
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani nikuwa na uzoefu na sifa walizozitaja pili uwe unajua kazi unayoiomba!
     
  6. A

    Angie Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kaka, mimi nimejaribu sana ila inakuwa ngumu sijui kwa nini?
    Nimemaliza MBA
    Any assistance I might need?
    Angie
     
  7. A

    Angie Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi naijua. Labda ikija kwa uzoefu wakisema miaka 10 sina ila mitatu minne nnayo. Pia in any case nadhani kila ukiingia kwenye org. mpya lazima utapewa induction period ili u-cope na mazingira yao maana kila organization huwa na procedures tofauti na nyingine.
    Sijui wapi sijaenda sawa.
    angie
     
  8. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    interview ya kaz zip walzotangaza?coz hapa juz juz walitoa nafas za kaz,je wameshaita?
     
  9. m

    mswazi Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanabahati hawakuweka zangu za Finance, mwaka huu ningeosha tuu.
     
  10. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Omba mungu tu za finance wataweka pia.
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    UUsikonde ngoja nione katika emails zangu kama wameka ya finance ntakuwekea hapo juu
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu.
     
  13. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muzee mbona hiyo linki ya pili kama kazi za mwaka jana vile....Senksi anyway!
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Sikweli naona umeamua kunichafua usikatishe tamaa wenye kuhitaji!!Kweli ni wewe pekeyako umeona kam ya mwaka jana??tafuta kazi i click yheni itakupeleka katika galax vacance Compendium ndipo kuna kilakitu jisi yakutuma!Na namda ilipotolewa.
     
  15. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Eee bwana poa!!!!!!
     
  16. f

    firstchoice2011 Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...