Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umuonapo ex wako na mpenzi mpya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by itnojec, Jun 4, 2011.

  1. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wanaJF......
    hivi mtu unajisikiaje unapomuona mpenz wako wa zamani akiwa na mpenz mpya?
    how does it feel to let go? my ex can't let go, she's still on my back and sometimes very disturbing too. it's been two years and time has not healed or mended her heart....what must i do to take her off my back?
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni kujiendekeza tu, kama imeisha unatakiwa kukubali, maisha lazima yaendelee, ina maana ndani ya miaka miwili yeye hajapata mtu mpaka leo?
     
  3. p

    pointers JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawezekana amepata mtu lakini bado anampenda sana ex wake..........
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    inategemea alikuwa close kiasi gani wakati uleee tulipokuwa pamoja
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ujinga mtupu huu!!!!! Ex ... ex ...ex bullshit!!
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    unajua kuna wakati mpaka unampigia kelele kwamba "SIKUTAKIII"....lakini wapi kesho atakutumia meseji ya mapenz.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Jiamini!Hatofanya kitu!
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Piga moyo konde..... let it go! Sometimes in life, you can not avoid, but not to look behind your back!!
     
  9. P

    Patflax jr Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Let her be loved by someone else.Ina maana miaka 2 akae idle kwan anakasoro? Kumbuka nae ana hisia za MAPENZ kama ilivyo kwako.Let it go!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kidhungu kilikuja na wenyewe andika lugha ya taifa tuelewe maana mie sijakuelewa kabisa kidhungu
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Why are keep a dead dog (Ex) around ,Are u like the smell ?!
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    duh! Sasa mi nna same problem ila gf wangu yuko obsessed na ex wake sometym hadi anakosea jina, ingawa anadai anamchukia coz alikuwa anamistreat na anadai kwangu ndo kuna fika l, ila mi nilikuwa naipotezea tu nimeiona hii post nkahisi kumbe inaweza hiyo pia ikawa issue si eti eeeh!
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni common ndugu yangu,its been one year toka niachane na ex wangu ila juzi kati nilimuona na mshkaji karoho kakaniuma ingawa na miye nina wangu.mi nadhani inategemea mlikuwa close kiasi gani.unajua unapopenda kuna sehemu ya roho yako inahamia kwake na ya kwake inahamia kwako ndo maana saa nyingine huwa unajua mwenza wako anawaza nini hata kabla hajakiongea.we mwache tu baadaye atakusahau ila mwambie huo upumbavu wake wa message za mapenzi aache akitaka atume ya kukupa hi tu
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Binafsi nachukulia poa kwani wazazi wangu walishanizoesha kugawa plays toys zangu zilizotuka kwa watoto wasiokuwa na uwezo.
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kitty unasema tu hayajakukuta ndugu yangu
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu!
    Nilikuwa na GF na mimi nikaja nikambwaga, alinitukana matusi ya aina zote akakaa. Baada ya muda akawa ananitumie sms akijifanya kama amekosea namba, kwa kuwa mimi ni mwanaume sikuendekeza visasi nikawa na respond tu,
    Baada ya kupata GF mpya aliendelea kuwa anaendeleza mawasiliano nikamwambia nina GF mpya please punguza spidi, akaanza tena matusi yake ikabidi nimkabidhi GF wangu mpya namba ya simu wakamalizana japo walirushiana maneno.
    Yule GF wa mwanzo hajakata tamaa bado anawasiliana na mimi na kwa kuwa GF wangu wa sasa yupo chuo nachat nae ex GF, lakini nikaja kufikiria italeta shida nikamwambia GF wangu kuhusu ex GF wangu,n tukakubaliana awe rafiki yetu wa kawaida na mambo yanaenda poa sasa!
    Tatizo ni kwa GF wangu wa sasa ananikera sana sometimes huwa anamsifia ex BF wake au huwa ananiita jina la ex BF wake hapa huwa ananiudhi sana.
    That's my expression!
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yamekukuta nini Baby?
     
  18. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hapo ndo kwenye ugomvi, ina maana bado anamfeel mjamaa. spat picha kama ni mm nitafanyaje.
     
  19. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwa bahati mbaya na matusi tumeshatukanana lakini mtoto yupo tu, akipitisha siku mbili basi ya tatu lazma atume mesej au apige...i blacklisted her number, she uses other numbers ilimrad kasheshe tu.
     
  20. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    asee kuwa makini, inawezekana wameachana lakini bado kiaina wanagusa gusa....huyu ex wangu anasema hatoacha kunisumbua mpaka askie nimeoa ndo ataacha vinginevyo ataendelea tu labda tutarudiana. so, learn from that
     
Loading...