Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umuhimu ya kuwa na mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, Sep 26, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160

    Bazazi kwa muda sasa, amekuwa akishambuliwa na kushutumiwa sana na baadhi ya wanajamvii kutokana na yeye kila wakati kutoa mawazo mbadala (hasa upande wa kushoto kwani wengi hulalia upande wa kulia). Hali hiyo imewafanya baadhi ya hao washutumu kumuita Bazazi ni bazazi badala ya Bazazi ni Bazazi! Kutokana na mashutumu hayo, leo amekuja kivingine kabisa ingawa sio kwa kutegemea akili yake tu, bali kwa kunukuu maandishi ya karne ya pili kabla ya Kristo (162KK) kutoka katika kitabu cha Yoshua Bin Sira 36:21-27 (Jerusalem Bible).

    21.
    Mwanamke atamkubali mwanaume yeyote,
    Ila Binti mmoja ni mzuri kuliko mwingine.
    22. Uzuri wa mwanamke huuburusha uso,
    Wala mwanaume hatamani neno lolote kuliko huo;
    23. Aidha akiwa nao ulimi wa unyenyekevu,
    Mume wake si mfano wa wanadamu.
    24. Apataye mke hujipatia mali iliyo bora,
    Msaidia wa kufaa, na nguzo ya kumtegemeza.
    25. Pasipo ukuta shamba la mizabibu litafanyika ukiwa;
    Naye asiye na mke atapata kuwa mtoro asiye na kikao.
    26. Ni nani atakaye waamini kundi la wanyangÂ’anyi warukao huko na huko.
    27.
    Kadhalika mtu asiye na kioto,
    Mwenye kulala ovyo wakati wa usiku popote alipo.


    Tutaendelea kujuzana ambayo nitaona yanafaa kuwapasha ndani ya kitabu tajwa.


    Ndimi Bazazi!
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio nn? umeandika ubazazi .....
     
  3. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,445
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    wataponda tu kundi la wanyang'anyi
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Una kiherehere!!...... hukulazimishwa kusoma wala ku comment! Pambafu zako wana izaya!
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acha kuiga misemo yangu..... nimekwambia ukweli na hili sio jukwaa la dini
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    relax Bazazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ni kweli Bazazi mtu asokuwa na mke ni kama mnyang'anyi mtu ambaye hulala huku na kule pasi kuwa na makazi maalum. imeandikwa hivi moyo wa mwanaume utaambatana na mkewe so asokuwa na mke moyo wake huzurura tu pasi sababu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Misemo ya Kishoga! Sawa Boflo aka Bwabwa!
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Misemo ya kizabizabina
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Duh!!!
    Kaaz Kwei kwei.
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160

    Umeona ee Madame B! Kuzozana na shooga kazi kwei kwei. Nimeachana na mtu anayepumuliwa mgongoni.

    Bazazi ni Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Ila Acheni malumbano.
    :ban: itakuwa haki yenu wapendwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160

    My Dear its "Over and OUT"


    Bazazi!
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Vizuri Mpendwa.
    Relax uongeze siku za kuishi.
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwalimu gfsonwin kwani wewe unafundisha saa ngapi, maana muda wote uko huku?
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hili nalo neno kwa kweli
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    kweli huyu ni bazazi
     
  18. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    napita tu wakuu....naenda kule kwenye jukwaa lile la wakuu bw aaaaa.....
     
  19. s

    senioswald Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walimu wa siku hizi wanasema "wanafunzi watasoma tuition":-*
     
  20. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    :blah::blah:
     
Loading...