Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umuhimu wa wajasiriamali katika jamii

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ERIC JOSEPH, Sep 28, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutokana na tatizo la ajira katika zama hizi za sayansi na teknolojia watu wengi ktk nchi zinazoendelea wamelazimika kufanyabiashara ndogondogo ili kupambana na hali ngumu ya maisha inayotokana na umasikini ulipo ktk nchi.
     
  2. R

    Richardbr Senior Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp wewe bado?unashasurije?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hata Billgates ni entrepreneur
     
  4. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jambo la msingi mi naona vijana tuache kutoa sababu mbalimbali tufanye kazi kwa nguvu zote mana hatua inanza hapo ulipo na kesho inasonga mbele ujue mtaji ni kiasi chochote itategemea ubunifu wako lakin leo vijana tegemeo la kesho tunachagua kazi au mwisho wa siku tunaishia vijiwen kupiga story je mandalizi ya kesho nani akuandalie kama sio wewe
     
  5. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hujaongea chochote kuhusiana na ujasiriamali hapo? Sioni uhusiano wa moja kwa moja katika ya maandiko yako na title ya hii thread.
     
  6. S

    Shadya Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yaani hapo umeongea ndugu yangu, halafu watanzania wengine wanapoona watu wanajituma na wanafanya kazi wao ni pararira tu na uchochezi wa mambo badala wajifunze na wao wafanye vipi ili watoke wamekalia unafiki tu kama jamaa mmoja ipo siku nitamuweka wazi aache majungu anatakiwa afanye kazi na awe na wivu wa kimaendeleo sio unafiki
     
Loading...