Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umuhimu wa maktaba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbonea, Nov 9, 2011.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, mimi ni mpenzi mkubwa wa kujisomea hasa majarida, vitabu na magazeti mbalimbali. Na vyote hivyi inakuwa si rahisi kuvipata kwa unafuu na ndipo linapokuja swala la kwenda maktaba ambapo ndipo inaaminika utapata kila aina ya "information".... Swala ni kwamba, Tanzania hatuna maktaba za kutosha na inaonekana hata mashuleni swala hili limewekwa kapuni na hii inajidhihirisha zaidi pale unaposikia wadau wengi wa elimu uhamasisha uwepo wa MAABARA mashuleni huku wakidharau swala la maktaba..... Swala lengine, hata hizo maktaba zilizopo hazina mahtaji ya kutosha kwa watumiaji wake.... Je, nini kifanyike??? Aksanteni


    MAFUNZO BILA NYENZO NI SAWA NA MTUMBWI BILA MAKASIA
     
Loading...