Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umuhimu wa maafisa uhamiaji katika vitambulisho vya taifa!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwaks makono, Jul 25, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika zoezi la usajili wa vitambulisho vya taifa linaloendelea hapa jijini Dar es salaam imeonekana watu wengi ambao sio raia wa Tanzania wanapeleka kadi ya kupigia kura kama kiambatanisho wakati sio raia wa Tanzania wala hawaishi kwa vibali na maafisa wa NIDA inawawia vigumu sana kuwatambua raia wa NCHI Zinazotuzunguka kwa hiyo napendekeza pamoja na kuwapo afisa wa nida awepo pia afisa uhamiaji.
     
Loading...