Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umuhimu wa kuweka mizani KILWA ROAD

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salehe Ndanda, Jul 10, 2009.

  1. S

    Salehe Ndanda Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kuna njia kuu 4 za barabara Tanzania za kuingia na kutoka lakini ni njia moja tu ndio inamizani nayo ni morogoro
    je kwenye njia nyingine hakuna MIZANI kwanini wana jf? kama
    mizigo kila njia inapitisha mizigo, sisi watanzania gari la tani saba linabeba tani kumi, je uhalibifu wa barabara haupo hapa TZ? Je huu ni uzembe au hatujui umuhimu wa mizani?

    Mbonenyai.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna mizani Mkuranga wilayani pale,ukishapita mji kama unakuja Dar,kuna mizani pale(mobile).
     
  3. R

    Rikab Mikail Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania isomeke kama Dar es Salaam.
     
  4. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #4
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata zingekuwa njia laki nane isingesaidia tatizo watu hasa wa usafirishaji na mizani wanapeana sana hongo ndo sababu barabara zinaharibika kila mara, imagine ushawahi kuskia mtu ameshtakiwa kwa uharibifu wa bara bara ncini tz.? Inahitaji wabadilishwe fikra zao.
     
Loading...