Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umuhimu wa kuweka fedha benki

Discussion in 'Jamii Photos' started by MHASIBU HALISI, Apr 1, 2012.

  1. MHASIBU HALISI

    MHASIBU HALISI Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    PESA.jpg
    Ni hatari sana kukaa na fedha nyingi namna hii Nyumbani !
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hizo ni dirty money ndio maana haziendi bank!
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,684
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Akipeleka tu anajipa misukosuko,maana ni chafu.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,554
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hizi ni Fedha? au Makaratasi ya Zimbabwe? Ikiwa hizo ni Fedha na Dollar ya kimarekani itakuwa ni nini?
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hivi benki unapata msukosuko kwa kiwango cha fedha kinachoanzia shilingi ngapi?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    zipeleke kwa mitume na manabii, vingine ni vituo tu vya kusafisha pesa kama hizi by the name of mafungu ya kumi....sad fact!!
     
Loading...