Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umuhimu wa 3g ni upi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mohamedi Mtoi, Nov 6, 2011.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu.
    Naomba kufahamishwa matumizi na umuhimu wa huduma ya 3G. Nimesikia watu wa mijini wakiisifu huduma hii kutoka kwenye kampuni ya airtel.
    Naombeni mnijuze umuhimu wake.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    3G ni huduma ya mbele zaidi baada ya GPRS na EDGE..inawezesha spidi kali katika matumizi ya data hasa katika internet na application zinazohitaji memory kubwa na high processing speed
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    swali lako ni sawa na kuuliza umuhimu wa kompyuta ni nini?
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    So with 3G your mobile phone can access mobile video calls, internet, online Tv, internet
     
  7. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama jet vile
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    third generation...japo kuna mwendelezo wa 3.5G na 4G
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    3G ni rating ya spidi ambayo network inaweza kutoa, kwa bahati mbaya hakuna namba yoyote ambayo inakubalika kuwa 3G ndo inaanzia au kuishia. Pia kwa vile una network ambayo inaweza kutoa spidi za 3G haina maana kuwa inatoa spidi za 3G, kwa hiyo jihadhari na hilo.

     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    cheki video clip na maelezo ya mtaalam mmoja uhusu hizo g za simu. kwenye uzi huuu 1g 2g 3g 4g
     
  11. t

    themankind Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    After all the movement from First Generation of mobile Technology(1[SUP]st[/SUP]Generation i.e. 1G) that includes the GSM(Global System for Mobilecommunication)whereby the customer was able to make and receive voice calls aswell as sending and receiving sms.
    Innovation paved its way to Second Generation(2[SUP]nd[/SUP] Generationi.e. 2G)whereby GPRS(General Packet Radio Service) was added to GSM to enablethe internet service access on the mobile phones whereby the customer was nowable to make and receive voice calls , sending and receiving sms as wellas accessing the internet service.
    Further innovation stepped the Second Generation to Third Generation(3[SUP]rd[/SUP]Generation i.e. 3G) in which High Speed PacketData Access(HSPDA) was defined.
    In this 3G , the cell phone users are not onlycapable of making voice calls but also video calls as well as watching streaming links(hapa waweza angalia movies,mpira etc kwenye simu yako yenye uwezo wa 3G. kifupi speed ya internet yako ni kubwa kuliko kwenye simu za 2G.
     
  12. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa si umjibu??
     
Loading...