Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri wake halisi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Nyanya mbichi, Apr 17, 2012.

  1. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Ni kweli au alitudanganya au tumedanganywa.Naamini kwamba ni kosa kwa mtu kudanganya kuhusu umri wake
    mfano ;aliyezaliwa mwaka 1984 Mchanganuo wake uko hivi
    1992 alianza darasa la kwanza
    1998 alimaliza la saba
    1999 akaanza kidato cha kwanza
    2002 alimaliza kidato cha nne
    2003 akaanza kidato cha tano na
    2005 alimaliza kidato cha sita.
    TATIZO lipo kwa Marehemu KANUMBA wanasema alizaliwa 1984 baada ya hapo alimaliza elimu ya msingi shinyanga na baadae O-level na Advance Mjini Dsm.JE KWA NINI TUSIPEWE MCHANGANUO HALISI KAMA HUO.Nawakilisha
     
  2. T

    Twinky Senior Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado tu tunamjadili Sk!!!
    jamani TUGANGE YA KWETU yake yameshapita
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    mwacheni mwenzenu apumzike,
    maneno yanakuwa mengi kwa nini.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mamndenyi, unadhani kelele za watu zitamzuia marehemu kupumzika?
     
  5. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Tunamjadili kwa kuwa alikuwa maarufu na siyo kwa nia mbaya
     
  6. ram

    ram JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Nyanya mbichi ya SK yameshazungumzwa meeengi sana, hebu tuyaache sasa tujiulize sisi tuliobaki tutaondoka kwa staili ipi
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    So unataka tukamfukue tumsimamishe kizimbani?
    Mchanganuo uliotoa sio kila mtu lazima atumie.
    Kuna mtoto namfahamu, alisoama primary 6 years, O level 3 years na A level 2 years. Kuna wanaoruka miaka!
    All in all Kuna nini cha kuhoji sasa baada ya ndg yetu kurejea kwa Muumba wake?
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mambo haya muyaache jamani!wala mtililiko huo ulio uweka si lazima uwe hivyo.kuna mtu amezaliwa 84 na sasa ndo amemali kidato cha 6 anasubir matokeo,huwez jua maisha ya mtu yalikua vp?hata ivyo why kanumba?mtu kaisha jifia lakn bado unamsakama tu!tunamambo mengi ya kujadir si hili bwana nadhan umeteleza
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    ukishapata mchanganua wote huo kitakachofuata ni nini
    kumfufua marehemu "waache wafu wapumzike huko waliko"
     
  10. no9

    no9 Senior Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kasha enda nikumuombea tu
     
  11. j

    joely JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Upuuzi mwingine huu

     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukipewa itakusaidia nini?
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Umbea, Ukishajua itakuaaidia nini?


     
  14. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    wangapi wanamaliza form six wakiwa 18 yrs old..watu wanaanza shule wakiwa 6 yrs old..peleka hii u turn huko..stupid
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,597
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Itakusaidia nini wewe nyamb..ff zako wewe? Mtu ameshaondoka bado unadadisi kitu gani? Nenda mahakamani basi!!
     
  16. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Inshalah jamani nimekosea kwa hili naomba nikiri kosa,nisamehewe kwa hili,ku-mradhi.
    Kama kuna uwezekano mod auundoe uzi huu.
     
  17. n

    nyakato Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    ndo mana anajiita nyanya mbichi......:embarassed2:
     
  18. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Acha ujinga kijana. Me nimezaliwa feb 1984 primary 1990-1996
    Olevel 1997-2000
    Alevel 2001-2003
    Udsm 2003-2006
    Ma 2006-2008

    Kifupi nlianza primary nikiwa na miaka 6 so usibase argument yako na madarasa sbb mdg wangu kaanza lakwanza na miaka 4
     
  19. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nyooooote mliomjibu mmejibu vyema sana sidhani kama anaswali tena huyu bwana nyanya mbichi
     
  20. m

    mariavictima Senior Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga wewe. Unadhani ni kila mtu anaanza shule akiwa mzee kama wewe. Nani kakuambia Kanumba alianza shule akiwa na miaka nane? Mbona ilishapitwa na wakati? Kizazi cha kuanzia miaka ya themanini kinakwenda kwa mfumo huu : 18yrs=Form6, 17yrs=Form5, 16yrs= Form4, 15yrs=Form3, 14yrs=Form2, 13yrs=Form 1, 12yrs= std7, 11yrs=std6, 10yrs=std5, 9yrs=std4, 8yrs=std3, 7yrs=std2, 6rs=std1, 5yrs=chekechea, 2.5 - 4=baby class. Mwanangu amemaliza Form six akiwa na miaka 18 na sasa yuko Chuo mwaka wa pili na Mungu akipenda atamaliza akiwa na miaka 21. Hivyo kwa Kanumba hakuna cha kushangaza.
     
Loading...