Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri wa WATAWALA wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Feb 16, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    AFRICAN LEADERS

    Abdoulaye Wade ( Senegal )- age 83

    Hosni Mubarak ( Egypt ) - age 82

    Robert Mugabe ( Zimbabwe ) - age 86

    Hifikepunye Pohamba ( Namibia ) - age 74

    Rupiah Banda ( Zambia ) - age 73

    Mwai Kibaki ( Kenya ) - age 71

    Ellen Johnson Sirleaf ( Liberia ) - age 75

    Colonel Gaddafi ( Libya ) - age 68

    Jacob Zuma ( South Africa ) - age 68

    Bingu Wa Mtalika (Malawi) - age 76

    John Evans Atta-Mills (Ghana) - age 67


    Average Age: =======================75.6

    Approximately 76 years
    _____________________________


    THE WESTERN WORLD


    Barrack Obama ( USA ) - age 48

    David Cameron ( UK ) - age 43

    Dimitri Medvedev ( Russia ) - age 45

    Stephen Harper ( Canada ) - age 51

    Julia Gillard ( Australia ) - age 49

    Nicolas Sarkozy ( France ) - age 55

    Luis Zapatero ( Spain ) - age 49

    Jose Socrates ( Portugal ) - age 53

    Angela Merkel ( Germany ) - age 56

    Herman Van Rompuy ( Belgium ) - age 62


    Average Age: ==================== 51.1

    Approximately 51 years

    ______________________________


    DIFFERENCE: ==================== 25 years




    Nashangaa leo kuna watu humu JF wanapiga kampeni eti Mwandosya, Sumaye and Lowasa waje kututawala in2015

    Na kinachositikisha zaidi ni kuwa Cabinet ya JK haina mtu hata mmoja aliye na umri chini ya miaka 37!

    Tanzania sasa ina populationa mabyo 70% wana umri chini ya miaka 30!

    No wonder they care less about connecting with the masses. Rais hana website, MEMBE of all ministers ofisi yake haina website, PM (huyu atakuwa excused yuko bize analima) Waandishi wetu wa Habari, wako 2 decades behind, ndio maana wakienda kwenye Press Conference huwa hawaulizi hawa watawala kulikoni kuhusu haya mambo ya wizara husika kuwa na websites na namna ya ku connect na 70% of our population

    Lakini ajabu ya dunia ni Ikulu kuwa na WEBSITE inaitwa blogspot!



    GUYS, HOW DO WE MOVE FORWARD WITH THIS OLD SQUAD ?!!
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwakuwa hesabu zako hazikujumuisha maraisi wote wa africa na marais wote wanchi zilizoendelea, ni lazima utujulishe hao uliowachangua ulitumia kigezo gani?
     
  3. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Naona mleta taarifa hii kachukua tu wenye umri mkubwa na umri mdogo anaowafahamu yeye bila kufanya random sampling. Pengine ndo maana anaona viongozi wa Afrika wana umri mkubwa.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Huu uchambuzi ni makini na umetolewa na mtu mwenye uwezo wa ku-focus miaka 20 mbele.
    Pia ni akisi ya bara maskini katika sayari yetu na kile kilichousababisha.
     
  5. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nyote mko sawa
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uzee busara
     
  7. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    haswa... Hata mi naona,,,busara zao si ndo zinafanya hata nchi yetu imeendelea...
     
Loading...