Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri wa Lulu, Moja ya ushahidi uliotumiwa huu hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Escobar, Jun 29, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa wale ambao hawakubahatika kuiona hii kitu angalia kuanzia dakika ya 2 na sekunde ya 40 hivi ili ujue ni under 18 or above. Hii ilikuwa miezi kadhaa kabla ya tukio.

    Mkasi - SO2E08 With Lulu - YouTube
     
  2. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    peleka kwenye jukwaa husika, sio siasa hii
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo habari peleka Issa Michuzi Blog and Gazeti la Uwazi
     
  4. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka/dada, hili ni jukwaa la siasa sio michezo!
     
  5. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Umekosea jukwaa
     
  6. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mod kanisaidia keshaipeleka jukwaa husika
     
  7. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Imeshapelekwa kunakohusika
     
  8. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red ndio jinsia yangu ilipo ila ukiniita Dume pia utakuwa hujakosea
     
  9. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mod keshanisaidia kuipeleka jukwaa husika ila huko uwazi na mchuzi sipajui nitashukuru kama utanielekeza ni wapi?
     
  10. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Michuzi Blogg ni jamaa mmoja mnafiki na asiyekuwa na utanzania, anaweka news za birthday, malibeneke na Udaku
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ndio TZ hakuna kitu kinashindika, hela yako tu.
     
  12. D

    DoPe Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo wajifunze wakiwa katika vyombo vya habari waache kuropokaropoka OVYO
     
  13. r

    richone Senior Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya kumbe michuzi mnafiki hlo niliwai kuliwaza ngoja nifanye utafiti kwanza juu ya hilo
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280



    Kumbe LULU amepita miaka 18?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...