Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri wa kustaafu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akida kaka, Feb 1, 2012.

  1. A

    Akida kaka Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupunguze umri wa kustaafu ili na vijana tupate kazi
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Usitegemee kuajiriwa wewe
     
  3. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hoja ya mtoa hoja ni sahihi, kwani nini lifespan ya mTZ inashuka harafu umri wa kustaafu unaongezwa, vijana wanapigwa changa la macho;

    Pamoja na kusema tusitegemee kuajiriwa lakini ujue tumeandaliwa kuajiriwa, hivyo kwanza tupate hizo ajili wakati mitaala inalekebishwa ili tujiajiri
     
  4. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haiingii akili kuona Luhanjo (mfano tu wa wazee) bado anafanya kazi, na sisi tufanye wapi? Sio vijana wanaogopa kujiajiri bali ni wazee anaoogopa kustaafu kwa kuongeza muda ndo changamoto katika maisha yetu vijana; UONGO UKWELI???
     
  5. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tumesoma mitaala inayolenga tuajiriwe, tunamaliza kusoma mnatwambia tujiari, mmetupa hiyo mitaji? Kama nyinyi wazee baada ya kupiga ajira miaka karibu 30 bado mnaogopa kustaafu mjiajiri je ni haki kumwambie kijana afanye hivyo?
     
  6. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tumesoma mitaala inayolenga tuajiriwe, tunamaliza kusoma mnatwambia tujiajiri, mmetupa hiyo mitaji? Kama nyinyi wazee baada ya kupiga ajira miaka karibu 30 bado mnaogopa kustaafu mjiajiri je ni haki kumwambie kijana afanye hivyo?
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    mnajua nini elimu yenyewe ni ya UPE!!!! vyuo vikuu fake vimeanzishwa afadhali wakae wazee wa zamani. Angalia hukumu zinazoandikwa na majaji wa siku hizi, zilinganishe na za akina jaji Lugakingira, Katiti, Mroso etc, unaona kuwa walikuwa wamekwenda shule!!! Wakatabahu, msinipige mawe jamani, sawa wazee umri upunguzwe!!!!
     
  8. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,857
    Likes Received: 2,110
    Trophy Points: 280
    umri wa kustafu ndio nini....? wazee na mikongoja yo wanagewa nafasi, sijui wafie humo?
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kwamba ukizeeka utaongeza tena.
     
Loading...