Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri wa kustaafu hauwahusu mabalozi,wakuu wa mikoa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Jul 22, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kutoka bungeni apaMoses Machali nccr anasema mbona mtu anastaafu serikalini kama wajeda anapigwa ukuu wa mkoa au ubalozi wakati umri umeenda.These people are unemploying the youth.
    Tunasubili majibu ya membe
     
Loading...