Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri unasogea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, May 21, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Jamani umri wangu naona kama unasogea taratibu,nina miaka 42 lakini sijaoa bado,lakini niliishi na mwanamke miaka ya nyuma tukazaa lakini tulipoachana mpaka leo sijafikiria kuoa tena,lakini nahisi nimejiandaa kupambana na uzee peke yangu,kuna ushauri?
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mambo yako ya ajabu kama Avatar yako!!!
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utakuwa na matatizo, hebu kuwa muwazi usaidiwe.
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ona hapa Asha,


    The Following User Says Thank You to Aisha Adam For This Useful Post:

    Susy (Today) ​
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sina matatizo kama bao napiga vizuri
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu
    Hata ulivyojieleza ni matatizo matupu
    Huyo uliyeishi na kuzaa nae ulimuoa?? Mliachana kwa sababu zipi, na wakati gani?? Au ulimpa mimba akiwa shule???
    Sasa uzee utaishiji peke yako?? Ukiumwa nani wa kukupeleka hospital?? Ukistaafu nani wa kukutunza?? Au unafikiri pensheni haiishi???
    Badilika bana, wanawake wamejaa kibao siku hizi.

    Ila tahadhari! Sio vyote vin'gaavyo ni dhahabu.
    Jaribu kumfahamu kwanza mwanamke kabla ya hatua yoyote.
     
  7. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daah! mi nahisi unamatatizo mzee, hebu kawaone wataalamu kwani unaweza ukawa unajiona upo sawa kumbe unamatatizo
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nitafute wa umri upi?hakuna kitu nachukia kama kupigiwa mkeo,nisije zeeka yeye bado anadai
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeku-misso balaa
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu
    Swali lako tu linaonyesha HUNA NIA ya kuishi na mwenza.
    Mwanaume wa miaka 42 aniulize kijana kama mimi (umenizidi miaka kumi na kitu) eti atafute mwanamke wa umri gani???
    Si baadae utaniuliza na kabila kabisa.
    Kuna wanawake wa miaka mpaka 55 hawajaolewa mpaka sasa, sembuse kijana wa miaka 42.

    We bado kijana mdogo sana, hata uzee wala hukaribii ila sema mawazo yako tu ndo yanakuzeesha
     
  11. MAENE

    MAENE Senior Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    mmh kwa staili ulivyojieleza utaishia kupokea maneno ya kukuvunja nguvu,we mbona ni mtu mzima kabisa unashindwa nini kujieleza vizuri na kuweka mambo wazi upate ushauri wa kukufaa hapahapa.acha kujieleza kama mtoto wa chekechea ili usaidiwe.
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tulia bado umri unaruhusu tafuta mwenye kukufaa ila kumbuka sio kila mwanamke ni mke, usije kurupuka ukaangukia koroma. Mwombe mungu akufungue na umpate mke mwema.


    Ila kumbuka watoto ulionao ni wakwako na mke wako pia usiwasahau
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    life begins at 40....
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo nilipo bold sio sawa mpendwa acha kumpotosha mwenzako 42yrs unasema umri bado unaruhusu? Na ili ampate mwanamke atayeendana nae kwa sasa ni kuanzia age ya 35 na kuendelea ambapo kwa sisi wanawake wa sasa mtu akifikia age hiyo hajapata mtoto inakuwa ni shida sana kumpata so sijui mtazamo wako lbd kama ataamua kuwa na mke lbd atakuwa wa kula nae raha tu.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    umri ukifika hapo ni ngumu sana kuishi na mwanamke
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    CPU,umetoa ushauri wa hekima sana,isipokuwa tu kwenye hizo red,hayo mambo siku zote ndo huwa nayakataa,'kuoa kwa sababu ya....',hapa unaongelea kuoa kwa sababu ya kukwepa upweke uzeeni,kuwa na nesi wa uhakika,kutunzwa....jamani hizi ndizo SABABU za kuoa kweli? ina maana kama nina invest kwenye 'nursing home' nikalipia pesa kabisa wakati wa ujana wangu basi kwa msingi huu sitakuwa na sababu ya kuoa kwa sababu uzee wangu uko secured?
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ana matatizo kivipi?
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kwa umri huo tafuta agemate wako mana ukitaka dogodogo utapata presha na hivi 50 haipo mbali na wewe utazeeka mara mbili..
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    bishanga naomba wanilewe,sina tatizo lolote ila nahisi naona labda sio lazima kuoa thats all
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio kuao sio lazima ni maamuzi tu!!Kama unaona unapenda/taka/hitaji kufanya hivyo usisubirir mpaka mvi ziote na
    kipara kikolee!Zaidi ya hapo kua tayari kuishi maisha ya upweke kwasababu huna mtu wa uhakika....
     
Loading...