Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri unaofaa kumtahiri mtoto

Discussion in 'JF Doctor' started by Asa79, Sep 4, 2012.

  1. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana jf naombeni msaada. Eti ni umri gani unafaa kumtahiri mtoto wa kiume? Kuna mtu kasema kumtahiri akiwa mdogo sana yaani below 1year ndiyo nzuri na kwamba kumtahiri baada ya hapo anaweza kupata effect ya nguvu za kiume in future, hapo pana ukweli wowote?
    Naomba kufahamishwa.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Soma hapa LUKA 2:21
     
  3. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    .............Yesu alitahiriwa akiwa na siku nane, na Wayahudi hutahiri kati ya siku 8 mpaka miezi miezi mi3. Waislaam siku saba au iwe chini ya Mwaka mmoja. pia hili ni agano alilopewa Ibrahim na wanamfuata Ibrahim basi moja ya alama zao ni kutahiriwa na hili ni kwa wale wenye Imani !
     
  4. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna thread inahusu hlo swal lako jaribu kuitafuta
     
  5. a

    abunura Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vizuri kumtahiri siku ya nane kwa sababu ndio sunna ya mitume, na ukimtahiri akiwa mchanga inakua hajitoneshi kwa sababu hajaanza kutembea na kutambaa.
     
  6. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Mbwiga,kwa kumsaidia aende jukwaa la JF Doctor mada ya kwanza kabisa ni kama hii ya Asa 79.
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280

    Onyesha wapi kwenye koran wametoa hilo agizo la siku saba acha longo longo za kijiweni wewe..
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tembelea jukwaa la JF DOCTOR imejadiliwa kwa undani hii.
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ..........fuata basi siku nane kama Yesu ! au utafuata mafundisho ya Paulo ambaye anadai kutahiri hakutamfaa mtu na lolote !
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Inaonekana umezoea sana ubishi wa kijiweni weye.

    Nimekwambia toa aya toka kwenye Koran ambayo inasema nyie Waislam mumtahiri mtoto siku ya saba toka kuzaliwa na siyo unalete story za ooooh fuata basi sijui nani? Jibu swali.
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hilo l nguvu za kiume lina uhusiano wowote kisayansi ikoje hiyo?
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mtoto atahiriwe mpaka pale maumbo yake yamekuwa yaani miaka 16.
     
  13. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wangu ana mwaka mmoja na miezi minne je nimtahiri sasa hivi au nisubiri mpaka umri gani? Serious!
     
  14. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kumtahiri mtoto ni kukiuka haki za binadamu na haki za watoto. Unamuondolea viungo vyake bila hiyari yake. Unamsababishia maumivu bila hiyari yake kwa kutumia imani yako wewe. Ila ni vyema kama umeamua kumnyang'anya haki zake iwe mapema kusaidia kupona haraka. Kuanzia siku nane hadi pungufu ya mwaka.
     
  15. m

    makeda JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asa sjui mambo ya nguvu za kiume ila nadhani watu wengi wanakwepa ile hassle ya kuhangaika na mtoto mkubwa anapokuwa na likidonda,pengine hata kujitonesha.
    pia usumbufu wake kwanza mpaka mfikie muafaka wa yeye kukubali kutahiriwa vita yake kwahiyo mwishowe mnaishia kumchoma masindano ya usingizi wakati kumtahiri na madaktari wanadai si nzuri.
    Siku izi mtoto anatahiriwa hata ndani ya wiki baada ya kuzaliwa,ila angalizo:daktari awe na uzoefu wa kufanyia watt wachanga la sivo itakua shida,wakifanyiwa kipindi hicho anapona ndani ya siku 7 na diapers anavaa kama kawaida akishatairiwa kuna dawa flani kama cream unakuwa unampaka ili kidonda kisinatie kwenye diaper na panadol anakunywa basi.
    ila sio guaranteed kuwa kila mtt mchanga atakubaliwa kutahiriwa,hayo ni maamuzi ya daktari akishamwangalia ndo anaamua kama atatahiriwa au la.
     
Loading...