Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umri sahihi wa kuoa kwa wanaume na kuolewa kwa wanawake ni upi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Dec 28, 2011.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wana jf. kunawa2 walikuwa wanabishana kuhusu umri sahihi kwa wanaume kuoa na ku2lia kwenye familia na mwanamke kuolewa na ku2li kwenye familia.embu tupeane mauzoefu karibu:juggle:
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    unajhuainategemea.
    kama wewe unaamini kuwa sex b4 marriage ni sin basi mie naona by twenty four twenty five uwe umeoa

    lakini kwa dunia hii ya siku hizi ambapo unaweza pata mzigo anytime unaweza kuoa ata baada ya miaka 30.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,785
    Likes Received: 1,682
    Trophy Points: 280
    uki mature vya kutosha
    na ukiwa tayari ..
    Maana kuna wengine miaka 40
    lakini bado wana act kama watoto waliobalehe...
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    upo so right my dia, umri sio tija sana. Ni ability ya kuweza ku take responsibilities kimawazo na kimatendo..taking into consideration uwe umejipanga pia.
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ukibalehe au kuvunja ungo! -kizaramo-
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tembocard mastercard...(kabila flani hivi)
     
  7. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    cio gx 100?
     
  8. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vilevile uwe wakili wa kujitegemea
     
  9. Loreen

    Loreen Senior Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila katika mabishano wengine wanasema wanaume 30 anakuwa active na akili zimeseto ila wanadai msicha ukifika 30 hakuna dalili ujue mdodo unakunukia:yawn:
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ujipange?? Kwani mke ni mzigo au msaidizi wako??
     
  11. Jokanana

    Jokanana Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pale mtu atakapokuwa tayari kutimiza majukumu yake.
     
  12. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tembocard, Master Card, usafiri, nyumba na uwe una elimu ya chuo kikuu
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Ni kwa nini usiseme wewe ndio unaeuliza? kwa nini unatumia Third part? wao hawajui kutumia Internet wajiunge wenyewe JF?
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Logically - When you are ready and found the love of your life.


    Realistically - Wadada walau 23 - 31 WHEREAS wakaka walau 27 - 35
     
  15. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa ww mvulana unakaa kwa dada yako na una miaka 29, unaweza kuoa?
    mi nafikiri uwezo wa kuoa sio wa kufanya kitendo,
    kujipanga hasa kimawazo na kipesa TEMBOCARD master card yahusika sana.

    mi naona ukiona uchumi wako haueleweki endelea kugonga gonga mtaan had ujipange.
    Note: ni mtazamo wangu.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ni kweli
    biology ikikamilika tu

     
  17. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    kwa sisi tuliotoka chuo na ajira za taabu huku mtaani hata dalili hazionekani...kujiajiri tunatamani lakini mtaji kupata ni ishu...na umri unazidi kusonga....sasa hapo kwenye tembo card master card itakuwaje?
     
  18. olele

    olele JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    hili suala ni kuwa tayari kimwili, kiuwezo (i mean uwezo wa kutunza familia kwa wanaume), kiakili, na kihisia,
    ukijiona uko sawa kila nyanja hapo basi jua unauwezo wa kuoa/kuolewa
     
  19. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    ukisha kuwa na uwezo wa kuzaa/kuzalisha bora uolewe/uoe. Uwezo wa pesa unameta japo mdogo
     
  20. M

    Magwero JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kiukweli kuna mambo kadha wa kadha ambayo watu uzingatia kabla ya kufikia uamuzi wa kuoa au kuolewa..
    Kila mtu na mtazamo wake lakini wengi wamejikuta katika makundi yafuatayo..
    Wapo wanaoangalia:
    1/muda(umri)..
    2/uwezo wa kifedha..
    3/shinikizo la wazazi,
    4/nafasi(hadhi) haliyonayo katika jamii..
    5/namengine kama haya..
    Bila kujali unampenda mtu kiasi gani na vipi kama mnaweza kuishi pamoja..?mtu uamua kuingia kwenye ndoa kwa sababu..na si upendo..
    Ndoa kama hz kudumu kuna kazi sana..
    Na kwa kuwa mdau ulitaka 2gusie umri tu..
    Mim kwangu sioni kama kuna umri sahihi wa kuoa au kuolewa baada ya kubalehe..isipokuwa umekutana na mtu unaempenda na kuweza kuishi pamoja...
    Hayo mambo mengine yanatafutwa kiukweli.., nani alizaliwa navyo kwani..?!
     
Loading...