Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UmojaSwitch kuanziasha promosheni ya UMOJA ATM ZALI kuanzia mwezi August hadi Desemba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by linas, Aug 31, 2012.

  1. l

    linas New Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtandao wa UmojaSwitch unaomilikiwa na mabenki 24 kwa sasa umeanzisha campaign kwa wateja wote watumiao kadi za Umoja ATM.Campaign hii itadumu kwa muda wa miezi 5 ambapo watapatikana washindi wengi kila mwezi watakaojinyakulia vitita vya pesa.Ili kujiaunga, fungua akaunti moja tu katika benki 24 na upewe ATM kadi yenye nembo ya Umoja,itakayokusaidia kupata fedha katika ATM yoyote iliyo na nembo ya UmojaSwitch/Umoja.Maswali zaidi http://www.facebook.com/umojaswitch.

    Tuambie kama una maoni au pendekezo lolote kuhusu huduma zetu za kifedha.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Taja hizo bank tafadhali!
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba kujua ni benk zipi (24) naweza toa pesa nikiwa na UMOJA SWITCH niliyoipatia TANZANIA POSTAL BANK.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    swadakta
     
Loading...