Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja wa wenyeviti wa vitongoji wilaya Hai watangaza kutoshiriki sensa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiba, Aug 19, 2012.

  1. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umoja wa wenyeviti wa vitongoji wilayani Hai mkoani kilimanjaro umetangaza kutoshirikiana na makarani wa sensa kwa sababu hawajashirikishwa katika semina hivyo hawajui cha kwenda kuwaambia wananchi wao siku hiyo hivyo basi makarani waliofundishwa waende wenyewe wasiombe misaada kwao kabisa ya kuonyeshwa kaya hila wao wako tayari kwa moyo mkunjufu kuesabiwa.
    Habari hii nimeisikiliza kupitia BOMA HAI FM RADIO (BH FM)
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na sisi hatu hesabiwi mpaka waweke kipengele cha dini kwani wanapugukiwa na nini wakikiweka mbona tukienda hosp tunaulizwa dini kwanini kwenye sensa wasikiweke..
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani Jk kila kitu kinafail ndani ya serikali yake ..duuh
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo ya posho.
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja asilimia mia moja.
     
  6. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi kama karani SITAFANYA KAZI KWA UMAKINI KWANI MPAKA SASA HATUJALIPWA PESA
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Chadema kwa mara nyingine wanataka kukwamisha sensa baada ya kukosakosa kuiingiza nchi kwenye vita na Malawi!
    Source: JK
     
  8. drmkumba

    drmkumba Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wananchi wengine huku kwetu wamesema watahesabiwa pindi tu watakapolipwa posho!
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    asiyejua kifo achungulie kaburi.....enyi wenye matamanio ya machafuko.....tuombeni nauli tuwachangie muende hata Somalia kwa miezi michache...hamu zenu zitakapowaishia mrejee TANZANIA yetu tulivu
     
  10. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wacha woga ndg nchi yako tz somalia ya nini?
     
  11. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli jembe .
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    ha ha kumbe CHADEMA wanaweza kuzuia hata mvua kunyesha
     
  13. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    baba skills 0
     
  14. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hata unapo sajiliwa shuleni unasema ww dini gan
     
  15. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fanya 2 mkuu lakini sisi utupati ng'oo nchi ifute bajeti zetu tutapitia kwa watakaosebiwa .
     
  16. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikujua kama cdm wana uhusiano na wapinga sensa yaani waisilam wenye mrengo wa kushoto, leo ndio nimejua kuwa ni ulaghai mnatumia kuwa cdm ni chama cha kikristo , nilijua safari hii mtawasingizia cuf, andikeni sana lakini mungu anajua
     
Loading...