Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja wa wazazi wa CCM wanategemea kukaa kikao kuijadili CHADEMA juu ya UVCCM.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Sep 9, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Umoja wa wazizi wa CCM wanailaumu CHADEMA kwa kuungilia chaguzi za umoja wa vijana wa CCM.

    Wanasema chaguzi za UVCCM zinagubikwa na fujo sababu zinaingiliwa na nguvu kutoka nje. Katibu wa umoja wa wazazi wa CCM kasema CHADEMA wanachofanya ni kumnunua yule aliyeshindwa ili agomee uchaguzi na kufanya fujo.

    Anasema hiyo mbinu wameigundua na wataifanyia kazi haraka sana.
     
  2. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo kila baya linaelekezwa chadema bt wananchi washaelewa mbinu za kijinga
     
  3. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kila kitu kibaya CHADEMA. Maisha magumu chadema, mfumuko wa bei chadema, ukame chadema, ufisadi chadema, foleni Dar chadema, thamani ya shilingi kushuka chadema, umaskini chadema, uchu wa madaraka ndani ya ccm chadema, bei ya mafuta kupanda chadema, EL na RA kujiuzulu chadema, wizi wa hela za epa chadema. Aaah wimbo mzuri ulioje. Ongezeni mengine wadau
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawana hija hao, wanatapatapa
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe kweli mfa jamani maji haachi kutapatapa.
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Eti "Umoja wa Wazazi". Wazazi wa nani? How shameful to have such kind of parents? Mafisadi tu hao!
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    cheza na "badger" weye CCM?
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo ndo siasa ya bongo, full ubabaishaji.
    Wanatoa Majibu mepesi kwa maswali magumu, wanasahau kikulacho ki nguoni mwako.
     
  9. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu lazima itakula kwao tu hawana jipya
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    alfa lelaulala
     
  11. aye

    aye JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    walizoea kulala muda wote sasa watanzania wameamka hadanganywi mtu
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuweweseka kubaya sana, watu wanaanza kukimbia vivuli vyao wenyewe!...
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Next time JK akiulizwa sababu ya umaskini Tanzania, atajibu CHADEMA
     
  14. P

    Penguine JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    mihela ya wavuja jasho kufichwa uswisi- chadema
     
Loading...