Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja wa wanawake CCM wamuunga mkono Tendwa kufuta vyama vya siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruttashobolwa, Sep 12, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,934
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    Akionge baada ya kumaliza vikao vyao mwenyekiti wa umoja huo amesema wana muunga mkono msajili wa vyama vya siasa kuvifuta vyama ambazo vina chonganisha serikali na wananchi!

    Hili limekuja baada ya kifo cha mwandishi wa habari huko iringa. Aliendelea kusema kuwa nchi nyingi zinapopata machafuko wanao athirika ni wanawake.

    Pia alisema atahamasisha wanawake nchi nzima kukataa vyama vya upinzani vinavyo ichonganisha serikali na wananchi.

    Hii inaonesha wazi ambavyo ccm inavyo endelea kujitoa kwenye kifo cha mwandishi na vurugu zinazo tokea kwenye mikutano ya CDM kila polisi wanapo linda.

    Ikumbukwe kwamba serikali ya ccm imeonekana kuwa chanzo cha vurugu kwa kutumia polisi, polisi wanapo kaa pembeni hali huwaa shwari.

    Wanawake wanatakiwa kuwa mstari wa mbele katika ukombozi lakini si kutumiwa na watu wachache.

    Source: Star tv
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni Umoja wa wanawake wa CCM! Hawa siku zote wako kama bendera kufuata upepo. Maskini hawajitambui wala kujua kuwa mfumo wa CCM umewadumaza na kuwafanya watu wa kuunga mkono kila upuuzi hata unyanyasaji wa akina mama kama aliofanyiwa Makinda kupewa uspika kwa kufuata jinsia ambayo wengi huiita chupi. Wameridhika na kupewa ubunge wa chup..
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    huyo CD.
     
  5. m

    mliberali JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    hawana update news??? au ndo ujinga wa viongozi wa CCM na jumiya zake. kama ni hivyo mbona wamempeleka mahakamani askari police aliyesababisha mauaji na si wanachama wa CDM ambao ni walengwa wa hiyo kauli ya kichovu.na nini?? nafasi ya chama katika hizo vurugu
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,934
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    Nawashangaa sana kushindwa kuona jinsi wanavyotumia polisi vibaya.

     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Wanyimeni unyumba waume zenu wakisapoti upinzani"- Sofia Simba, M/kiti UWT Taifa.
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwanzo nilidhani mauaji haya yanaongozwa na makundi yanayohasimiana ndani ya CCM yakichafuana na kuwaharibia wasaka Urais,sasa kwa tamko la Sofia Simba nimejua ni kwanini wahusika hawachukuliwi hatua. Kumbe ni amri toka Ikulu.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Da sishangai ni lazima waseme hivyo maana ni chama chao!!! Hivi Anne Kilango Malecela siku hizi yupo?
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hivi umoja wa wanawake wa ccm wanakazi gani kwa mustakabali wa taifa letu!
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni "chakula" cha wazee!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,934
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    Lao moja hao wanafikiri hio ndio njia ya kupambana na chadema!

     
  13. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Afadhali kama wameacha kujiita UWT! nilikuwa nakereka sana umoja wa wanawake ccm kujiita Umoja wa wanawake Tanzania .
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Vyama vyote vifutwe vibakie vyama vinavyoitetea CCM kwa wananchi.Hivi vitaitwa vyama vya upinzani ama navyo vitakuwa CCM.
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Change is un avoidable,kipindi ch kikundi cha watu wachache kuinyonya na kuibia nchi,kuua viwanda na reli ya kati ili wao na familia zao wafaidike kilikua toka 1990 to 2015,kifupi ndio kinafikia ukingoni,watohojiwa mali walizonazo na kipato chao kilivyokua,watapelekwa mahakamani na wakiwa na hatia watakwenda jela,Tanzania ni ya Watanzania wote,na si ya kikundi cha wahuni wachache wanaotumia udhaifu wa Watanzania wasiokua na uelewa kuwadanganya kwa propaganda za k.i.j.i.n.g.a kama hizo huku wao wakijineemesha tu!wakati wenu uko ukingoni,Watanzania ni waelewa sasa
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Halafu yule mama nilimwona kama kavuta ganja, alivyokuwa anaunga unga maneno, roho yake ilikuwa inamsuta!
     
  17. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Naipenda JF, sitaki ban. Kwaheri,
     
  19. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa siasa za nchi hii, huyo nungayembe aliyesema hivyo next term utamuona ni mbunge viti maalum. Hawa wakinamama wajiheshimu angalau kidogo.

    Kwa nini isifungiwe CCM yenye kuleta fujo za wazi na viashiria vya vurugu vinaonekana?

    1. Sio hawa CCM walimuua katibu wao wa Mbeya kwa vinyongo vya kura za maoni?
    2. Sio yule msomali wao alipanda jukwaani IGUNGA na bastola?
    3. Sio Bashe na mwenzake sijui nani juzi tu hapa wameshikiana bastola wakigombea ulaji?

    Lini na wapi alionekana kiongozi wa CDM na silaha hadharani? Huku ndio kufikiria kwa kutumia sehemu ya kukalia
     
  20. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiseme Mwnyekiti wa UWT sema Sophia. Kwani nani hamjui huyu mama kwa sifa na tabia yake. Asipoangalia ubunge wake wa vitu maalum ndiyo mwisho
     
Loading...