Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja wa Mataifa, balozi, ILO MH RAISI @ hali tete ya Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Jun 29, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wakuu nimekaa nkatafakari nkaona hali ya nchi ni tete, binafsi najiuliza
    1. Balozi za mataifa nchini wanayaona haya yanayoendelea hapa nchini¿ ?
    2. UN representatives wapo kweli nchini hali imekuwa tete wagonjwa hawana pa kwenda.
    3.ILO wanasemaje kuhusu vituko wanavofanyiwa madaktari ikiwemo condition ya kazi .... mfano leo tanga mwanamke amekufa kwa jili tu hospitali haina x try mh.....
    4.mh Raisi yupo kweli hata tamko moja hamna kuhusu hali tete
    5.je? ni sawa kuandama kuping madaktari kugoma kisa hawana vifaa vya kazi au ni bora kuandamana kugomea serikali isikilize mahitaji ya madktari.....

    6. namtakia dr pole ilaaaaaa narudia tena ilaaaaaaaaa
    ipo siku
    7.Spika wa bunge bwana mahakamani mambk mangapi yapo bt yanazungumziwa......
    mbona the day before walizungumzia mh
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tulipo sema hii serikali sio Sikivu ndio kwa ajili ya haya tuliposema huyu bwana ni dhahifu tulikuwa na maana hii hajui aseme nini coz plan yake imefail
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuna mtu ambaye ni mkosefu mbele ya UN na hizo international organization kama anatekeleza interest zao. Kwani wewe hujiulizi ni kwa vipi UN iliingilia mgogoro wa Libya, lakini haikuingilia ule wa Siria na Egypt? Hata watanzania wangeuana, hakuna atakayeingilia, kwa kuwa Kikwete ni wa kwao na anatekeleza yale wanayoyataka wao.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Solution ni hii

    Contact hawa jamaa send email as much as you can wataamka toka usingizini

    ILO Dar es Salaam Office for Tanzania
    Mobile: +255 786 110060
    Email: daressalaam@ilodar.or.tz
     
  5. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inanifurahisha sana kuona kuna watu wanaamini bado kuna serikali Tanzania. Kama inggekuwepo labda imetilia usingizi mkali sana. Siku itaamka Tanzania will be no more and they will have no one to rule.
     
Loading...