Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umoja Phone si ya Wakenya ni mali ya Mtanzania ...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by afrodenzi, Sep 28, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kampuni ya umojaphone haikuwa nyuma katika mkutano wa DICOTA - Washington DC. Umoja Phone uliwawezesha watanzani kupiga simu nyumbani kwa bei poa kabisa..
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Subject not related to contents...." si ya wa Kenya ni ya Watanzania...ok...sooooo???
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    nimesema hivyo sababu kuna thread ilianzishwa na kusema ni ya mali ya Wakenya ..
    najaribu kuitafuta...
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    What is Umoja Phone?

    Naomba intro kidogo
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  6. g

    geophysics JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si ungeijibu hapo hapo (ktk thread husika) sasa Afrodenzi....mbona wewe ni mtaalam sana wa kupost thread....
    Nimesema hivyo kwa sababu ambaye hajaiona atakubaliana nami kuwa vitu haviendani... Au ungetoa maelezo kwenye thread yako kuwa una prove wrong to someone na copy ya thread ukaiweka...
     
  7. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sio ya waKenya so??? nani alisema ni mali ya Kenya (lete Link tafadhali). Ungesema sio ya wkenya ni yako binafsi ingekuwa jambo lingine, lakini kumbe mwenyewe hata humjui, wataka kuanza kumtafuta. Ujamaa bana, khe!
     
  8. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani afrodenzi mbona umenilet down na hii post.

    I look upon you on quality postings. All your postings hold a lot of water. But this! Ohh! Or you had some other ideas? Let us know!
     
Loading...