Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja ni nguvu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Wasunuka, Mar 26, 2009.

  1. W

    Wasunuka New Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa wasunuka,nimekuwa nikifuatilia sana jamii forums kwa muda mrefu sasa na nimeamua kujiunga ili tuwe na nguvu kubwa ya kuleta maendeleo katika nchi yetu na africa kwa ujumla,Napenda kuwapongeza sana wote kwa juhudi kubwa za kupinga ufisadi bila woga,naomba tusonge mbele,tutashinda.
    Umoja ni nguvu,utengano ni udhaifu.
    Zidumu fikra huru za kutetea maslahi ya watanzania.
     
  2. A

    Audax JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu saana ndugu yetu,feel free!!
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu ukumbini mkuu!
     
Loading...