Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Jun 3, 2010.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,819
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Very Nice....
     
  3. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Binaadamu wa leo ni somo kubwa sana kwetu hilo....
    Sijui kijana alipona! maana alikutwa na mtihani mkubwa kuliko umri wake
     
Loading...