Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ummanyire juma mukambi

Discussion in 'Sports' started by masharubu, Nov 22, 2010.

  1. masharubu

    masharubu Senior Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un
    Surely we belong to Allah and to Him shall we return

    [​IMG]

    Marehemu Juma Mkambi (wa kwanza shoto waliochuchumaa) akiwa na
    kikosi cha Yanga wakati wa fainali za Super Cup mwaka 1981.


    MUNGU AKULAZE MAHALI PEMA PEPONI KAKA YETU JUMA MKAMBI, NAKUMBUKA KULIKUA NA UTANI UKISEMA'' UMMANYIRE JUMA MUKAMBI, HE PLAY THREE POSITION PER TIME AGENDA ININE, AGENDA IEIGHT, AGENDA ITEN HRAFU A GOLI, WADAU MTANIREKEBISHA HIYO LUGHA INFWAKTI SIIFWAHAMU VIZURI NI YA KINA ARIFONSI NA KOKUBEZA WALIKUA WAKISIFIA UCHEZAJI WA MKAMBI KWAMBA UNMJUA JUMA MKAMBI, TWENDE UKAMUONE ANACHEZA NAFASI TATU KWA MUDA MMOJA, ANAKWENDA 8, ANAKWENDA 9, ANAKWENDA KUMI NA HATIMAYE GOLI​
     
  2. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Maa une nandimmanyiri u Juma Mukambi hulihii?
     
Loading...