Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UMISSETA Mbeya: Waliishia wapi Athumani Mwangwego na Mwanyapu ?

Discussion in 'Sports' started by Sinkala, Oct 16, 2011.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa mwanzoni mwa miaka ya tisini wakiwa sekondari walitikisa sana mji wa Mbeya katika michezo ya UMISSETA kiasi kwamba nilijua watakuja kucheza ligi kuu hata timu za taifa. Waliishia wapi hawa jamaa?
     
  2. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Yeah man. Athuman alikuwa Prison baadae akatemwa. Amebaki kuwa askari magereza. Mwanyapu aka Bonkke mara ya mwisho (2006) alikuwa afisa mtendaji halmashauri ya wilaya ya Rungwe. Nilikuwa nao hawa jamaa timu ya UMISSETA mkoa wa Mbeya. Mi nilikuwa Sangu. Athuman alikuwa Mbeya Sec na Mwanyapu alikuwa Ivumwe baada ya kutoka Iyunga. Pia tulikuwa na watu kama Primus Kasonso na wengineo.
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Msinikumbushe Fortunatus Kasomfi, kipa mkali Mbeya nzima, vipoaji lukuki, leo ni mganga South Africa
     
Loading...