Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umilikishaji wa silaha

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by edith lyamuya, Oct 16, 2012.

  1. e

    edith lyamuya New Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wananchi kumiliki silaha ni sahihi? Wanazipataje na kwasheria ipi?
    nani alaumiwe zinapotumika kinyume na taratibu?
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Silaha zinamilikiwa na familia zote hata kwenu, labda matumizi ndiyo yanatofautiana.....kumbuka vitu kama mapanga, visu, wembe, nyundo, sime, bunduki, sulphur na vinginevyo ni silaha.

     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sahihi kabisa, tena jeshi la polisi lilivyo dhaifu kila mwananchi inabidi awe na bastola nyumbani, nenda kituo cha polisi utapata taratibu zote za kupata kibali cha kumiliki silaha. Ukitumia kinyume na taratibu wa kulaumiwa ni wewe mwenyewe.
     
Loading...