Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umhimu wa vijana kujua haki zao katika kukuza uchumi wa nchi yetu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maswa, Aug 4, 2011.

  1. M

    Maswa Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijanana ni nani?

    Nini umhimu wa kijana katika kukuza uchumi wa nchi yetu?

    Nini kijana afanye?

    Ndugu wadau naomba tuchangie hoja hii hoja ikiwa ni pamoja na kutoa mapendekezo sahihi!
     
Loading...