Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umfikiriavyo/Nimfikiriavyo Mwanakijiji

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Jul 18, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    a-Pande la jitu

    b-Ana uchungu sana na nchi

    c-Hana mke

    d-Ana sura ngumu

    Haya mawazo huwa yananijia sana hasa wakati ninapokuwa nasikiliza audio zake kutokana na sauti lake

    jinsi lilivyo base na ya kutisha huku akiongea kwa hisia kubwa na msisitizo ....

    Je wewe unamfikiriaje?? .......
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Namfikiria anafanana sana na Cpt . Damiano Comba .
    Na wewe Boflo nakuimagine uko kama Benjamini Netanyahu Mkapa
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah jamaa namuonaga kama ni mzalendo wa kweli dah
    Mungu amsaidie sana Mwanakijiji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni mpole sana, ni mkarimu, ana akili nyingi na mabusara ya kufa mtu! Kwa umbo huwa nahisi yuko kama Paul Kagame lol!
     
  5. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kitakuwa kibabu haswa!
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umemaliza mamito.
     
  7. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Me huwa namfananisha umbo na mavazi yake kama Manfred Masako.
     
Loading...