Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umezaliwa Mwezi Gani??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kaeso, Jun 25, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umezaliwa mwezi gani?
    JANUARY =:> Jasiri na mkorofi

    FEBRUARY = :> Mwenye bahati na
    mkweli

    MARCH =:> Msumbufu ana wivu na
    penzi la kweli na nimzuri

    APRIL=:> Anajali na ni mpiganaji.

    MAY =:> Mwenye upendo na aliye halisi

    JUNE =:> Mwenye mvuto wa mapenzi na kiu ya kujua mambo

    JULY =:>Amebarikiwa vipaji na ana busara

    AUGUST =:> Makini na mchapa kazi

    SEPTEMBER =:>Anaelewa haraka na ni mzuri

    OCTOBER =:> Anakwenda na wakati na ni rafiki

    NOVEMBER= :> Ana kipaji na ni mbunifu

    DECEMBER =:> M2 wa starehe 2.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nimezaliwa June tarehe 22, yaani juzi kati tu nilisherehekea mwaka mpya.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  3. k

    kaeso JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha haaaahahahaaah!! Hongera mkuu.
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haa jamani birthmate huyu!
     
  5. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    June 6.....ndo maaana wanaeeenda alaf wanarudiii

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    January 28... but sina uhakika kwenye ukorofi, i was though!!!
     
  7. k

    kaeso JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijakupata wanaenda wapi??
     
  8. k

    kaeso JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio maana.....!!
     
  9. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ngoja nkamuulize mama,
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    september21
     
  11. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    June 26
     
  12. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa March ni kweli kabisa ,huwa wengi wana wivu balaa
     
  13. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    july 15.mbona cna kipaji??ww mtoto wa shekh yahya nn??
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Feb 29
     
  15. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    march 3rd,wivu ninao ila ni wa kawaida tu sio ule wa kughasi
    ivo vingine vyote kweli,
     
  16. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,893
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Duu wa mwezi wa kumi na becha mpo?!!!!
     
  17. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    watu wa june tunajulikana tu..
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi ni GEMINI 19TH OF JUNE 19..sio mbaya sana compare na hizo zingine :happy:
     
  19. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    niko june mie khaa mbona ni mwezi wa yeboyebo hapa jamvini kulikoni au ndo mvuto umewaleta huku.its our time to celebrate my birthmate love you all:A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    December tena watoto wangu ni march. april. may na august na kweli wanaendana na uliyoandika. pokea tano.
     
Loading...