Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umezaliwa 80 na early 90 kama

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Good Guy, Jul 11, 2012.

  1. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    -Ulikunywa soda za Vimto
    -Ulikua unafanyia hesabu kwa visoda
    -Unajua uhusiano uliopo kata ya KANDA ya redio na KALAM ya kuandikia
    -Furaha yenu ilikua ni kucheza kombolela
    -ulishawahi ku2mia noti ya sh 50...
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    ulishaazima soda dukani kwa mangi upigie picha!
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ushawahi kupeleka kopo la mbolea shule
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    -ushawahi kutumia vocha ya Buzz
    -Ushawahi kucheza kamali kwa picha za wacheza mpira
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ulipenda kucheza nyimbo za Bongo man
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    -Ulishapanga foleni kulipia malipo yako ya TTCL mwisho wa mwezi
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hebu wale wenzangu wa 60s na sisi tujikumbushe.....
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    -unakumbuka katuni ya kadada kalikatazwa kwenda shule kaolewe kakatengeneza jiko zawadi ya baba ake mkubwa na kijiji Lmafo
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmh naona hapa hapanihusu hapa.... :flypig:
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mmh kumbe kauli hizi "majeshi ya Nyerere yanapita" ulishawahi zisikia
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    yah...vita dhidi ya nduli nilishiriki....we ulimng'oa nduli wewe....?
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sim yako ya kwanza ya mkononi ni Mobitel au siemens ya mkonga
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ulitumia kipimo cha kushika sikio kama kigezo cha kuandikishwa darasa la kwanza.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ulichungulia dirishani kwa watu kuangalia video
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Umewahi kutoroka kwenu kwenda airport kuangalia ndege.
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Umewahi kuvaa chupi za VIP
     
  17. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwenye hii sikuwahi nyingine zote nimepitia nakumbuka kombe la dunia la mwaka 1998 tulikuwa tunanunua jojo tunapata picha za wachezaji tunabandika kwenye daftari maalumu la picha wachezaji waliokuwa kwenye chati ni RONALDO DE LIMA,J.J OKOCHA,ZIDANE ,DANIEL Omokachi..BARTEZ we acha tu raha kwa kwenda mbele stress nyuma
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Umewahi kuikuta chupi yako ya VIP imefika shingoni ukiwa unasakata chandimu.
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Umewahi kuweka kioo chini ya sketi ya kishtobe uone chupi.
     
  20. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    double mmhh! Nope ckushiriki huko asee
     
Loading...