Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeya wa Jiji na Manispaa zake-Dar es Salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dotori, Dec 10, 2010.

  1. D

    Dotori JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamati Kuu ya Chama Cha Mapinduzi imekaa leo kujadili majina ya wagombea wa nafasi za umeya wa Jiji na Manispaa za Ilala, Temeke na Kinondoni.
    Kuna mtu ana taarifa ya majina yaliyopitishwa?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Mambo ya CCM kamwulize Makamba.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Makamba au yule Chiligati watatoa jibu!
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    au Malaria Sugu
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Kibunango anaweza kuwa na taarifa za kuaminika!
     
  6. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Ngoswe hayo. Kamuulize....................
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ukisema Makamba au Malaria Sugu, ni sawa na mtu anayetaja jina kwa kurudia, yaani ni sawa na kusema Makamba Makamba. Nadhani umenielewa.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Muda wa jioni hivi nilimwona Malaria Sugu akipitapita na Makaratasi yenye majina.

    Mpigie namba zake ni 0713 .. .. ..
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila la kheri
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungi akhsante kwa kunihabarisha juu ya Makamba na Malaria Sugu.
     
Loading...