Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeya Mwanza ngoma Nzito Chadema na CCM kikao chavunjika.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kenge (Eng), Dec 17, 2010.

  1. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Source:- RADIO 1 STEREO.

    "Kikao cha kumpata MEYA wa jiji la Mwanza leo kimevunjika baada ya kutokea mvutano mkali baina ya madiwani wa CCM na Chadema ukumbini"

    Kazi ya uchakachuaji haijaisha.
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huko jamani shwari?
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ngoja hatutaki mchezo now...
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkutano ulivunjika.... uchaguzi sijui utafanyika lini, CCM walitaka kura zipigwe kwenye vyumba mmoja mmoja kwa siri Chadema wakakataa, kwanini sisipigwe palepale wote wakiwepo kama walivyofanya bungeni
     
  5. t

    tumpale JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inanipa shida kuelewa,hawa ccm wanataka nini maana wananchi wamewakataa lakini bado wanang'ang'ania tu, wakumbuke hii nchi ni yetu sote wasidhani ni yao na vizazi vyao. wakurugenzi wa aina ya wilson kabwe,fuime na wa arusha waelewe hiyo kazi waliyonao ni dhamana isiyo na uhakika, wao hawana ubora hata robo wa tido mhando, wamemfanyia hila mhando itakuwa wenyewe.wao kuwaondoa ni sawa na upepo unavyopeperusha vipande vya karatasi. kabwe na wenzake wamepoteza heshima mbele ya jamii nadhani hata familia zao zinawashangaa.
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ulafi ukizidi ndiyo matokeo yake
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Yaap.............hadi aibu za asili zinakuishia..........unaishia kufanya mambo yasiyofaa bila aibu kama hivi!
     
  8. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni nini hivi CCM wana uelewa mdogo kwa kiwango hiki, mbona wanatulazimisha wananchi tufanye vurugu ambazo si za lazima, Hivi ICC ili mtu apelekwe na mpaka watu wafe, kwanini wasipelekwe kama wanatengeneza mazingira ya watu kuuwana.

    Hawa CCM inabidi tuwashtaki kabla.
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muheshimiwa OCAMPO upo wapi usisubiri watu wauane ndo uje angalia hata dalili hizi zinazosababishwa na SISI M!!!!!!!!!!!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Na utaratibu unasemaje mkuu?
     
Loading...