Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeya(Mayor) ni nini ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jan 9, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Jamani naweza kuuliza huu Umeya ambao umezua pata shika baada ya uchaguzi mkuu ni kitu gani na una maana gani(Au una nguvu gani) Kisheria ,je watu hawa ni sawa na wale regional(Wakuu wa Mikoa) au Wilaya ?
    Tafadhalini msinione mjinga ,nauliza tu ili kutaka kujua kwa undani pengine nina wenzangu ambao nao wangependa kujua.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nina wasi wasi tupo wengi :israel:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Swali sahihi hutoka kwa mtu mwenye fikra sahihi, anayetaka kujifunza!
    Wewe ni msanii, umejaa kejeli na swali lako ni la kipuuzi, ndiyo maana tunaku'disregard!
    Soma kwenye hiyo kompyuta, majibu yamo!
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndo maana wana jamvini huwa wako sahihi kutilia mashaka uelewa wako wa mambo ya kisiasa, kumbe huwa unashabikia vitu bila kuelewa maana yake? Pole sana!
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nazidi kupata uhakika kuwa tupo wengi !! Yaani hapa jazba yote imefungika ,nilijua tu ,watu wanarukia basi kwa mbele ,yaani wanaogopa hata kubahatisha ,mtasema sana ila nasuburi jibu kwa wenye uelewa.
     
Loading...