Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi pata adhabu hizi??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Katavi, Sep 24, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    399094_420522164674426_107348019_n.jpg
    Maisha ya shule...
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Adhabu kubwa zaidi niliyowahi kupata shule ni kufagia
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hilo zoezi linafaa kwa afya
     
  4. N

    NAKIVONA Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakumbuka usagara shelutete wakati ni mwalimu wa chemistry late 70's alitoa kama hio na kubeba desk lako!
     
  5. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Labda nyie mliosoma academy. ila sisi wa kata hiyo ni ndogo sana.
    :rockon:
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uonevu bwana
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa sisi tuliopitia Jitegemee hiyo ni ndogo sana,Hasa siku hiyo umkute Bwenge ana hasira zake huko alipotoka......
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    natupa hapo chini nakimbia mpaka nyumbani sirudi tena shule,nakumbukaa nikiwa std six mwalimu alitoa dhabu ya viboko 12 du nikaona hapa shida sana ile apenichapa 1 nikaanguka chini nikabana pumzi at nimezimia fasta nikakimbizwa hospitali ile nes wanaanza kuniwekea drip nikawaambi nimepona sikutandikwa tena mpaka namaliza shule ,
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Work is said to be done when a certain amount of force is applied in the direction of the force.
    Workdone = Force x Distance.
    Zoezi kama kukimbia, kucheza mpira ni moja ya kazi(zoezi), lakini kubeba tofali na kutulizwa mahali pamoja hiyo si kazi bali ni uonevu na udhalilishaji tu.
     
  10. k

    kaeso JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi adhabu sometimes zilikuwa zinatujenga kiaina.
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,879
    Likes Received: 7,034
    Trophy Points: 280
    hapa umenena mkuu............
     
  12. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ni maandalizi ya kupambana na maisha magumu ya Tanzania kwa siku za usoni.
     
  13. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,369
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Adhabu za kukomoana hizo !!

    Adhabu imbayo ingefaa hapa ni kuwaambia wachimbe shimo la takataka, kung'oa visiki, kufagia uwanja, kupiga deki madarasa, n.k. Yaani adhabu 'zinazolipa', adhabu zinazozalisha au kutoa huduma fulani kwa shule.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Ulikosa nini hadi ukaadhibiwa kufagia?
     
  15. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha janja sana wewe
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nilichelewa nikaambiwa nikafagie, nikaomba msamaha mwalimu akakataa akanigooomba vizuri, na mie nikaliiiiia vizuri, mpaka akatokea jamaa mmoja anaitwa Mussa na rafiki yake anaitwa Anthony (bless their hearts), wakanbembeleza weee, nikanyamaza wakafagia wao :)
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa..duuuh!

    Yaelekea ulikuwa mwanafunzi mtiifu sana wewe.

    Sie wengine tushawakosa kosa ngumi walimu.
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hehehe mie sio nilikuwa mtii, ni mtii hadi sasa. Hapati mtu tabu hapa ;)

    Kisa cha kumkosa kosa mwalimu ngumi?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Kisa ni kukataa kunyanyaswa!

    Wewe mtu unapigwa kama mtumwa sababu tu monita kakuandika jina eti ulikuwa unapiga kelele?

    Halafu unaamriwa ushike dawati au ukuta halafu ucharazwe mboko sita, na kabla ya hapo unapapaswa kuona kama umeweka makaratasi kwenye kaptura.

    Hapana bana. Siyo mtumwa miye. Ukinigusa kwa nguvu inakurudia, ima fa ima.

    Nchi za watu mwalimu hagusi mwana wa mwingine.
     
  20. salumu madebe

    salumu madebe Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh...!
     
Loading...