Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kuwaza hivi???????????????????????????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Mar 15, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umewahi kuwaza hivi kuhusu babu wa Loliondo?

    1.Dawa yake inathibitika kuponya HIV/AIDS

    2.Dawa yake inakuwa promoted kuzalishwa in large scale

    3.Waathirika wote duniani wanatumia na kupona

    4.Dunia inakuwa HIV/AIDS FREE

    Tunakuja upande wa pili wa shilingi,hali ya sasa ya uzinzi licha ya kuwepo kwa AIDS na ndugu zake inatisha inakua kama vile hakuna tishio lolote kwa binadamu.Sasa ikipatikana hii dawa situtashuhudia mambo ya ajabu sana jamani?Au mnaonaje?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Charger
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    DENA niambie
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Babu ameshasema ukipona unaacha uzinzi na ukipata tena kwaheri,kikombe cha dawa ni mara moja tu.
     
  5. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amesema hakuna ''doubledouse'', the reinfected are never cured with the Babu's dawa:ballchain:
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nami picha ninayoiona siwezi hata kuelezea.....! Maana nahisi biashara ya ngono itaruhusiwa kila kona, na watu kuanza kufanya hadharani..........!
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ndio nimewahi kuwaza
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uporoto Umeziona hizo hypothesis lakini?dunia iwe haina tena ukimwi
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sina neno mimi leo
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! kwahiyo tutarudi kupiga nyama kwa nyama na kinadada wapate protein waliikosa siku nyingi si unajuwa mambo ya condom lol!
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haya mambo ni yakufikirika zaidi, kiuhalisia sio rahisi!

    Nafikiri kwa babu pia, ukipata kikombe halfu una mpango wa kuendelea na uzinzi, sidhani kama kuna kupona hapo!!!!
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmh watu watakuwa wanaogopa mimba tu
     
Loading...