Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi Kutumia Mbinu Pori Kama Hii??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Apr 3, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    mbinu.jpg
    Tunatakiwa kuwa wabunifu wa fasta namna hii
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    napita tu......hesabu na mimi.....!!!!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kama sikosei hilo somo hapo ubaoni litakua ni somo la Aligebra!
     
  4. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hiv kuna somo la aljebra?
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    linear programming or simulteneous equation by graphs
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu ni mwalimu wa ukweli. hii inatokana na kuridhika na kuipenda kazi yako. Je huku tanzania mwl. anaweza kujituma namna hii kama amekosa rula?
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Itakuwa ni LP, naiona objective function (2x[SUB]1[/SUB]+3x[SUB]2[/SUB]=> Max) pale mwanzo!
     
  8. O

    Obinna Senior Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi na hesabu parallel.... napita tu
     
  9. T

    Teko Senior Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna somo la aljebra,bali kuna mada/topic ya aljebra katika somo la Hisabati.Naona Ndalo kajisahau tu kidogo!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila shaka ukikosa nyenzo za kufundishia ni lazima uwe mbunifu!
     
  11. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hilo litakuwa ni somo la Historia, anaonesha njia walizopita watumwa enzi zile za zamani wakuu:nono::nono:
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nakimbika enzi hizo tulikuwa tunatumia chelewa za ufagio, nakupata sentimita zako unaweka kwa unene wa pencil yako, and life goes on
     
  13. r

    rubby Senior Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Excelentttttttttttttttt
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni mada aka TOPIC
     
Loading...