Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kusoma Bunge Primary School--Dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpogoro, Jul 14, 2009.

  1. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari waungwana!

    Hii ni kwa wale wote ambao wamewahi kusoma shule ya msingi Bunge hapa Dar es salaam.Kumekuwa na mkakati wa kutafutana ili tuweze kufanya REUNION kubwa mwishoni mwa mwaka huu.

    Mkakati huu hauishii kwenye REUNION pekee ila tunajaribu pia kuangalia ni namna gani shule yetu ya Bunge itafaidika na wahitimu wake yaani alumni.

    Kuna mailing list/google group ambayo kwa sasa ndo inatuunganisha.Ina zaidi ya wanachama 90 kwa sasa hivyo na wewe unakaribishwa kujiunga na group hii.Click kwenye link below

    http://groups.google.com/group/ex-bunge/manage_members_add?hl=en

    na u-add e-mail yako ili uweze kupata updates toka kwa wana-Bunge otherwise unaweza ukani-PM ili niku-add kwenye hiyo group.

    Ukipata taarifa hii uwaeleze na wengine...unaweza pia kuandika e-mail kwenda admin4(at)bunge-alumni.or.tz na utapewa maelezo zaidi na haraka juu ya huu mkakati mkubwa wa wana-Bunge!
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dah,hizi Breaking News nyingine jamani too much,yani sa'hivi kila kitu Breaking News!!!!!...Lol
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Reunion mbona ilikuwepo tayari mwaka huu?
     
Loading...