Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kusikia vioja vya VIBAKA-supported by picture

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Aug 17, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa ruhusa ya mwana JF mwenzetu KAKA JAMBAZI, natumia avatar yake ili tujadili vituko vya VIBAKA kwenye miji mikubwa EA hasa DSM.

    Juzi juzi nilikuwa maeneo ya CENTRAL police niliona mtu mmmoja mfupi anakimbia mbio sana na akaingia moja kwa moja hadi ofisini kwa askari na kujifungia na kupiga kelele tafadhali nifungeni mimi ni mwizi wakati tunashangaa pale gafla likatokea kundi kubwa la watu na mapanga na mawe wakiomba ndugu yao kichaa wakamtibu yeye akasisitiza mimi ni mwizi jamani sio kichaa nimeiba simu na akaitoa ile simu ya blackberry.

    Je wewe umeona kisa gani kingine cha kuchekesha na kuhuzunisha kutoka kwa hawa VIBAKA NA machokoraa?

    [​IMG]
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaa!! Kwa kweli hii ni kali. So funny!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kusema kweli VIBAKA saa nyingine wanachekesha sana. Yule aliwaambia police msiwasikilize tangu kariakoo mpaka hapa hawaongei neno, hawasemi mkamate au muue huyo mwizi nikajua wanataka kuniiua ndio nikaja hapa
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hiyo issue haikutokea central police kama unavyosema, ilitokea njombe, story told by radio one month or two ago katika kipindi cha mambo mseto.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lumbe. Nimesema supported by picture so hilo swala la huko unakotaja sijalisikia. Na hio picha nimeichukua kwa Member humu JF na haisiani na thread ila inaendana nayo
     
  6. H

    Haika JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii stori mbona ipo tu!!
    ila ukiisikia mara ya kwanza inachekesha sana.
     
  7. D

    Dick JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu si vioja bali ni uchaguzi kati ya kufa na kufungwa. Huyo kibaka aliona kuwa adhabu nyepesi kwake ni kufungwa na polisi, kinyume na hapo lazima auwawe na 'wananchi wenye hasira kali'.
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wewe elezea kama una kihoja cha vibaka wacha kukandia watu ovyo, kama ulikuwa unajua imetokea Njombe mbona hukuoleta mpaka mwenzio azungumzie? Mimi sina kihoja
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Issue ni kuwa una jipya? una nyingine ya namna hio? :confused2:

    Asante kwa kuelewesha hii mtu.
     
Loading...