Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kusikia hii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Skp2ole, Jun 19, 2012.

  1. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umewahi kusikia hii eti RAIS wa Tanzania alitembelea Uingereza wakiwa katika pitapita jioni akaona jengo kubwa tu ila haliwaki taa akauliza vp mbona pale hakuna umeme? [​IMG] akajibiwa pale ni ubalozi wa Tanzania. akawa kimya [​IMG]
    • :wink2:
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hawakulipa bili ya umeme nini?
     
Loading...