Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kumchukia mtu bila sababu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Slave, Oct 2, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Sina uhakika kama binadamu wote tuna tabia kama hizi nilizo nazo mie, hii kuna dada mmoja mzuri kwa sura,na hata muonekano wake kwa ujumla,huyu dada mie sijawahi kabisa hata kusalimiana nae,cha ajabu mie ninapo muona tu huwa nachukia sana imefikia muda sasa naanza kuamini wale wanatumiaga misemo ya "damu yangu haipatani nae" yaani huwa najisikia ovyo sana ninapo muona.hivi na wewe uliwahi kumchukia mtu bila sababu? Kama ni kweli je?ni kwanini?
     
  2. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Mmhh! Hii yako kali, unamchukia mpita njia? Hakujui humjui! Itakuwa unatatizo la kishirikina wewe si bure.
     
  3. T

    Tewe JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    wewe ni wale design ya wenye hamu na udongo/liamao/harufu ya kiatu ...... ? maana sometimes wanawachukia watu bila sababu. kama sio pole halafu jaribu kujirekebisha maana huna uwezo hata wa kutengeneza kucha ya mtu hivyo usichukie kazi za Mungu.
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! Hio itakwa LOVE N HATE SITUATION!!!! We unajicomvise kuwa unamchukia yule dada, ila KIUNDANI unampendaaa sanaaa na unamkubali kinoma, n you are ashamed to accept that, maybe because UNAHISI HATOKUKUBALI. Na kumchukia mkwako unajiconsole kwa kuaccept defeat kabla ya kujaribu! La ajabu siku yule dada akiwa NICE kwako hate yote itakutoka!!!! LOL!
     
  5. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utakua mchawi wa maendeleo ya mwenzakoo....
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hapa nadhani inaweza kuwa 99%
     
  7. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni mwanaume inaonyesha una hisi ukimtongoza atakutolea nje

    Kam wewe ni mwanamke bs amekuzidi kwa kila kitu so unaomuonea wivu
     
  8. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Yamkini umepagawa na mapepo nenda ukaombewe
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    basi nadhani nitakuwa na zaidi ya tatizo,hah!hahah hapo kwenye "kumpenda" mh!! Sina uhakika kama hata siku moja inaweza kutokea,sie ni binaadamu
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    dah! Na kama nikweli basi hili pepo ni katili zaidi ya lile li-makatta,asante kwa ushauri nitaufanyia kazi
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mie ni dume tena lililokamili,yaani mpango wa mie kumtokea au kuhisi kuwa nikimtokea atanikataa si kweli,ila naweza nikahisi kuwa pengine muonekano wake hasa mdomo wake ulivyo kaakaa ki-dharau dharau ndio kitu pengine kinachoweza kuniaminisha kuwa tabia yangu itakuwa inatokana na hivyo.
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Badala ya kuikubali hii hali na kutafuta justfication hapa jamvini kulinda huo udhaifu, ni bora kujitahidi kushindana na huo moyo wa 'chuki' zisizo na sababu. Ni vyema ukajaribu kujitahidi kujijengea ukaribu na hao unaowahisi kuwa huwapendi kwa kuwasalimia na kuwachukulia kama rafiki wa kawaida. Wafikirie mema badala ya kuhisi kuwa na wao wanakuchukia hiyo itakuongezea chuki zisizo na tija. Ni hali ambayo huwatokea baadhi ya watu. Hata hapa jamvini, kuna baadhi ya watu wenye hizo tabia na wengine hudiriki hata kuwachukia watu kwa username/ID zao tu au pengine hata wanavyotoa comments ....
    Kuna mmoja aliwahi kunipm kunieleza hiki kitu, nilishangaa.
     
  13. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukisikia roho mbaya ndo hiyo sasa
    Kifupi jombaa una roho mbaya!!!!
    Changanya miguu kwa mzee wa upako kwa msaada zaidi
     
  14. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kujiita "slave" inamaana wewe ni mtumwa.. jaribu kufanyia maombi huenda ukawa unatumika! (just saying)
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    you love her badly, ila unaona yuko juu ya viwango vyako kwa unaona hawezi kukubali.

    Pole

    face it!
     
  16. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Haiwezekani na haitawezekana Kumchukia Mtu bila Sababu....Jichunguze inaonekana una matatizo ya kutokukubali hisia zako
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    unamchukia sababu una mhisi vibaya
    so hisia zako zikiwa wrong chuki itakwisha
     
  18. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mimi imewahi kunitokea...namchukia tu mwanamuziki Rihanna bila sababu!
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    You yourself feel inferior to her. Sasa hiyo ndio inaleta chuki ya ndani. Siku moja akikuchekea vyema na kukuweka karibu yake hutaamini namna utakavyoitafuta ile chuki yako usiione.
     
  20. b

    bagi JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    una mimba wewe
     
Loading...