Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi Kujiuliza Haya Maswali......?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtoboasiri, Aug 4, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    1. Karibu watu wote huwa tunakunywa maziwa; hivi mtu wa kwanza alifikwa na nini hadi akaamua: "Ngoja nikamue chuchu za huyu ng'ombe na ninywe kitakachotoka"?

    2. Mtu wa kwanza aliewaza: "Hiki kitu cha mviringo kilichomtoka huyu ndege nikikikaanga au nikakichemsha nitakila" alifikwa na nini nae?

    Au ndio maana kuna watu wanafanya vitu ambavyo wala wengine wasingeweza kuvifikiria? Kwa mfano nimesikia eti ukioshea nywele zako kwa bia zina-retain naturality yake! Who would have guessed that?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Ukiwaza sana unaeza pasuka kichwa..let them be mbe!
     
  3. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    maswali lukukiiiiiii mbona zaid ya haya mi huwa najiulizagaaa weeee mpaka nasema hapana ngoja niache tuu .
     
  4. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Najiuliza hivi ulifikiria nini kuanzisha hii post?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Nami najiuliza kwanini umemuuliza mtoa mada badala ya kumjibu maswali yake ya kuulizauliza maziwa na mayai.
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Umeshawahi kujiuliza hv ni kwa nini ukitafuna karanga mbichi unaongeza 'vitamini'?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    We ulishajiuliza uhusiano wa pweza na nguvu za kiume?
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuh! Sikuwai kufikiri kama unge taka kutoboa siri
     
  9. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama mie nnavojiuliza kwa nn mtoto akinyonya chuchu poa tu, ila akizinyonya chuchu hzo hzo kidume lol........
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Hata mimi najiulza ssababu za ww kumpa mwenzio jibu hilo
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kujiuliza sana kwa nini mwisho wake unaishia kudata tu...kuna mama mmoja alikua anajiuliza hivi kwa nini watu 22 katika mchezo wa soka, wanagombania kampira kamoja tu ili wakatumbukize kwenye nyavu...mwisho wa siku akahitimisha kuwa wachezaji hawana vitu vya maana vya kufanya na ndio maana wanacheza huo mchezo
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ushawahi kujiuliza kwann mtu aku-poo anaenjoy sanaaaaaaa??? lol na mfyonzo je??? mtu wa kwanza kugundua mfyonzo alisikiaje??
     
  13. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ushawahi kujiuliza hivi uliwezaje kukaa tumboni mwa mama yako kwa muda wa miezi 9,afu ukazaliwa na wakati ulipokuwa mdogo alikuwa anakutawaza anakuangalia maumbile yako hasa wanaume wakati umetahiriwa!!!!!!
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na hii leo mamako akikuambia hebu niangalie dondo kwenye dudu unakataa huwa najiuliza sana kwa nini wazazi wetu walikuwa wanatuchapa tukisex na vitoto vyenzetu najiulizaga wangetuacha tungeexpiarance mpaka sasa tumgeacha kama tulivyoacha michezo mingine ya kitoto mf. kombolela,kukimbizana na mingineyo huwa najiuliza xana
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ukisikia uchokozi ndio huu!
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mwisho wa yote ni aliyegundua pilipili sijui alifikiria nini..........
     
  17. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nami najiuliza kwa nini huo mchezo unaung'ang'ania, ................... na usiuache kama ulivyoacha Kombolela,kukimbizana na mingineyo!!!??
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh!tumwachie GOD
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Maelezo si yapo kwenye thread mkuu? Nimejikuta najiuliza pale niliposikia habari ya bia kutumika kuoshea nywele!
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bila shaka wewe una uhusiano fulani na juisi ya ngano!
     
Loading...