Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kufanyiwa Operation....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Sep 19, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ya..... Tumbo, Uzazi, Moyo, Koo, Matiti, Kupunguza/Kukuza Makalio.........

    Ni lini na hospital gani??

    Mimi sijawahi fanyiwa operation hata 1 lakini nina mpango wa kufanya penis enlargement niwashikishe adabu kwa

    wanaotaka kufunzwa na Ulimwengu...


    6.jpeg
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Boflo, Kuna mwenzio alikufa kwa kutaka kuukuza, its how you can use it and not how big it is. Tena achana na habari za vijiweni, watakupoteza.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Side effects ya hiyo operation nadhani ni ya hatari sana.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    All the best boflo. Angalia usijekuwa maandazi bure!
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi kung'oa jino ni aina ya operesheni?
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni hospital ya uhakika .......
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na kukata kucha pia si itakuwa operation?
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,364
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Na kukeketwa je?..
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    ....Kutahiriwa je?..
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hata hiyo mimi bado, na mkono wa sweta kwa raha zangu...
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Boflo hujakutana na mapango yanayomeza ukubwa wowote? Utajikomesha mwenyewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Huwa sipendi kuongea pasipo kuwa na Ushahidi.
    Je unaweza ukanionyesha?
    Come huku nyuma ya Pazia nichungulie.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    me tayari,nilishonwa nyuzi tatu. mwaka 2003
    N.B. Sitaki kuulizwa ilikuwa ya nini plz
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Boflo hiyo kitu hata uwe na nini, haishiki adabu, utachoka wewe tu. Kwi kwi kwi teh teh teh, kama unabisha muulize MadameX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hahaaaaa usipovunja mbavu chit chat huvunji tenaaa
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    sio tu vijiweni..wanawake pia wanaweka pressure..unakuta mwanamke mbele za watu anasema aah mwanaume mwenyewe kidude kidogo..sa hapo jamaa anataka aweke heshima wawe wanasema eeh boflo yule ana nyoka kwenye suruali yake :happy:
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Of koz I can, hii imepita kwingi sana ndo ifike hapa ilipo!
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    hahahahah Boflo utajikomesha mwenyewe nitakuletea uji hosp
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Akhuuu,
    Nimekushtukia.
    Sitakii.
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sifa zaua, haujui hii. Mimi nikimwona nitasema anamkono wa mtoto.:)
     
Loading...