Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kubanwa na haja ukiwa kwenye foleni ya Bank?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Sep 21, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Utaumbuka, benki nyingi hazina vyoo vya wateja
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Inabidi kuvumilia ama unaomba kuonana na Meneja! Kabla ya kumpa longo longo unamuuliza choo kilipo, always kuwa nadhifu lazima atakupa hifadhi
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa na wewe kwanini uende na haja kubwa benki?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani wao wanajisaidia wapi? Kwenye rambo?
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    kama ghafla
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mpwa tukutane JJ siku ya Ijumaa baada ya Swala ...nasikia Mnyama amekuwa adimu.
     
  7. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dharura kwa wateja au ile hoja ya dharura hakuna katika mabenki??
     
  8. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    swali zuri na hakuna mtu ataenda bank akiwa na haja kubwa. Tatizo likitokea ghafla inakuwaje?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inshallah mpwa lakini tutaenda chimbo moja pale Tip Top Mnyama anamixiwa na mchicha hiyo noma
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwambie akishikwa na tumbo la kuhalisha je?
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hv na ni kwanini hakunaga vyoo ktk benki? Ni usalama au?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Benki ni nadhifu sana na wafanyakazi wake daima ni watanashati, kwanini hawataki kutuwekea vyoo sisi wateja wao tunaowapelekea fedha?
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Benki siyo sehemu ya kwenda kujisaidia ni sehemu ya kuhifadhi pesa. Wakiweka vyoo itakuwa kama baa, mtu anajifanya kama mteja kumbe anataka akajisaidie. Hakuna kuweka vyoo benki. Period!
     
  14. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tafsida kidogo!
     
  15. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona ifata bank kuna choo au kwa kua ni bank ya walokole?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hivi sio wewe uliyebanwa na haja posta? Ngoja nirudi kwenye ile thread.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280


    Labda ni benki ya wanyaji.
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe Cookie kwanini unapenda sana kuedit post zangu? Sheria za JF haziruhusu mtu yeyote kuedit post za mwingine bila taarifa.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    astaghfirullah
     
  20. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona umeanzia kubwa, kwani haja ndogo inakuaje?
     
Loading...